Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงว่าRE5ลงPCด้วยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงว่าRE5ลงPCด้วยไหมครับ

ไม่แน่ใจว่ามันจะลงไหมเลยขอตั้งถามหน่อยนะครับ

ลงนะค้าบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

ผมว่าลง แต่รออีกนานกว่าจะลง

Comment

กลัวไม่เข้าไทยอะสิ ติดเรื่องเนื้อหาเกมส์รุนแรงแน่ๆ เซงจริงๆ

Comment

Originally posted by [aom]club View Post
          กลัวไม่เข้าไทยอะสิ ติดเรื่องเนื้อหาเกมส์รุนแรงแน่ๆ เซงจริงๆ
          บิทไทย ไร้จรรยาบรรณครับ อะไรห้าม ตรูโหลดมาเสพหมดแหละ

Comment

Originally posted by verjil View Post
            บิทไทย ไร้จรรยาบรรณครับ อะไรห้าม ตรูโหลดมาเสพหมดแหละ
            ว่าบิทไทยไม่ได้หรอกครับ เพราะถ้าไม่มีบิทพวกเราก็คงไม่ได้เล่นร้อกก

Comment

อย่าห่วงเลยครับ GTA IV ว่าร้ายแรงๆ

เราหามาเล่นกันเกือบทั้งบอร์ดแล้วคับ RE5 ติ๋มๆ

Comment

บิทเท่านั้น

Comment

สาธุ! ขอให้ลงเถ้อะ

Comment

รอโหลด+เล่น ว่าใหมเรปต่อไป...............

Comment

ลอง gameplay demo ใน xbox360 หรือ ps3 หว่า ลืม ยังไม่มีอะไรเลยครับ มีให้เล่น 2 ฉาก เลือดก็ไม่ค่อยมี วิ่งยิงยังไม่ได้ ดูไม่โหดอะไรเลย

อีกนานกว่าจะสมบูรณ์

ภาพเมืองในทะลเทราย บรรยากาศคล้าย ๆ กับ Farcry2 ครับ แต่ระบบฟิสิกส์ยังอ่อนมาก ถ้าเทียบชั้นกับเกมส์ PC

ปล. Biohazrd Resident Evil ไม่น่าจะถูกแบนได้เลย ตัวหนังมันยังจะเลือดสาดมากกว่าอีก

ลง PC ครับ แต่คาดว่าจะลงหลัง console 1 ปี
                      Last edited by VINCEz; 14 Dec 2008, 12:17:32.

Comment

ไม่พลาดแน่

Comment

เหมือน RE4 แหละนับจาก consoleออกปีนึง ปี 2010 ไตรมาสแรกได้เล่นแน่นอน

Comment

PC ลูกเมียน้อย ครับ แต่ค่ายเกมส์เขาก็ยังยัดลงให้ เกมส์ไหนที่ออกพร้อมกับ แพทฟอร์มอื่น ก็โชคดีไป เกมส์ไหนออก Xbox360 PS3 ก่อนก็ต้องรอ ครึ่งปี ไม่ก็ ปี หนึ่งครับ อย่าง Street Fighter 4 ลงหมด 3 เครื่อง กำหนดลง Xbox360 PS3 ต้นปี แต่PC บอก ภายในปี 2009 ซะงั้น อย่างว่าละครับ ปัญหาก็อปกันเยอะ เคยเห็นยอดขาย
                            เกมส์ Call of duty 4 ไอ้ 2เครื่อง Xbox360 กับ PS3 ทะลุ หลัก ล้าน PC 40000 เอง จากปัญหา แผ่นผี และ บิต นะครับ (Xbox ก็ก็อบ แต่ก็มีบางประเทศที่เขาเล่นแท้กันก็เยอะครับ ยอดเลยไม่ตกเท่าไร)

Comment

Originally posted by Apisheep View Post
                              PC ลูกเมียน้อย ครับ แต่ค่ายเกมส์เขาก็ยังยัดลงให้ เกมส์ไหนที่ออกพร้อมกับ แพทฟอร์มอื่น ก็โชคดีไป เกมส์ไหนออก Xbox360 PS3 ก่อนก็ต้องรอ ครึ่งปี ไม่ก็ ปี หนึ่งครับ อย่าง Street Fighter 4 ลงหมด 3 เครื่อง กำหนดลง Xbox360 PS3 ต้นปี แต่PC บอก ภายในปี 2009 ซะงั้น อย่างว่าละครับ ปัญหาก็อปกันเยอะ เคยเห็นยอดขาย
                              เกมส์ Call of duty 4 ไอ้ 2เครื่อง Xbox360 กับ PS3 ทะลุ หลัก ล้าน PC 40000 เอง จากปัญหา แผ่นผี และ บิต นะครับ (Xbox ก็ก็อบ แต่ก็มีบางประเทศที่เขาเล่นแท้กันก็เยอะครับ ยอดเลยไม่ตกเท่าไร)
                              SF4 ของPCลงมีนาปีหน้านะครับ เท่าที่อ่านเจอมาว่ายังงั้นอะ

Comment

Working...
                              X