Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาก่อน gta IV ไม่ไหว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โธ่......ไม่น่าทิ้งกันเลย เกมดีๆแบบนี้นานๆจะมีให้เล่นนะครับ...........อิอิ

Comment

Originally posted by armyman View Post
      โธ่......ไม่น่าทิ้งกันเลย เกมดีๆแบบนี้นานๆจะมีให้เล่นนะครับ...........อิอิ

แห่มท่านไว้เปลี่ยน RAM CPU ก่อนล่ะกันตอนนี้มันเก่าแล้ว CPU มันไปดึงเฟรมเรตของการ์ดจอหมด

Comment

ผมก็ลาก่อนเหมือนกัน

หลังสอบเจอกัน อิอิ

Comment

Originally posted by nongnis View Post
          หลังจากทนเล่นมาสักพักก็ปวดหัวนิดๆไม่เท่าไหร่แต่เจอปัญหา Texture ไปนี่จบเลยขาดๆหายๆทำให้เซ็งและเครียดเลยคิดว่าจะเก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนไว้เดียวพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเล่นตอนนี้ก็เลยตั้งใจรอ Saint Row 2 ล่ะ
          งั้นก็ขอให้โชคดีเจอเกมส์ในฝันแล้วกันครับ

ส่วนตัวผมก็เจอปัญาเหมือนกันแต่ผมไม่เซงไม่เครียดครับเล่นเอามันส์ ถ้าเล่นแล้วเซงหรือเครียดอย่างท่านก็อย่าไปเล่นเลยครับ ท่านทำถูกแล้ว

Comment

ผมก็ขอบายคับ ก็เพราะคุณโสหล่อนไม่ยอมถอดเลย อิอิ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
              ผมก็ขอบายคับ ก็เพราะคุณโสหล่อนไม่ยอมถอดเลย อิอิ

เหอะๆท่านก็แค่เรื่องนี้ผมนี้ Spec ยังไปไม่ไหวเลย

Comment

รอ ps3 ใช้แผ่นก้อบได้ค่อยกลับมาเล่น

Comment

Working...
                X