Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince of Persia PC ใครเล่นแล้วบ้างครับผมกำลังสูบอยู่เลย7.21GB ใกล้แล้วเอริก้าจ้าาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยไปอีกแบบ art มากๆคับ ดูเมหือนการ์ตูนจาก disney เลย

Comment

นึกไปถึงเกม XIII หุหุ

Comment

ขอถามหน่อยคับ ทำไมผมใช้จอย ไม่ได้อะคับ อยากใช้จอยเล่นต้องทำไงคับ เห็นมีแต่ เซ็ตจอย x360

Comment

ตัว rip มาแล้วคับ 2gb กว่าๆ กำลังโหลดอยู่ demonoid

Comment

ทำไมของท่าน armyman เฟรมมัน 30 ทุกรูปเลย แปลกดี

Comment

สนุกดีนะคับ แต่มอนน้อยไปหน่อยพะเอกก็อำมะตะ มันเลยยังไงไม่รุ(แต่ฉากเขาทำได้ดีมากนะคับ)
              เรื่อยๆๆชิวๆมากกว่าคับ
              ภาคนี้ (><")\\

Comment

แถมอิกนิดเรื่องระบบสั้นของจอย(X box360) นะคับทำออกมาได้ดีมาก ไม่ไช่ว่าสั่นแรงทั้งเกมบางจังหวะสั่นแรงสั่นเบาทำไห้ได้อารมไนการเล่นมากขึ้นนะคับ(สนุกสนามกับการเล่นคับ)เรื่อยๆๆชิว

Comment

สวยดี ชอบแบบนี้จัง นี้แหละคลาสิก

Comment

ทำไมพระเอกต้องไม่ตายด้วยนะ มันก็เลยไม่ท่าทายเท่าไหร่ครับสำหรับเกมส์นี้

Comment

สวยครับ เกมสนุกมาก เท่ สุดดดด

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                        สวยใช้ได้เลย ถูกใจมาก

ดูต้นไม้นั้นสิ Elika มีแมลงเกาะเต็มเลย

ใ ช้จอย Xbox 360 เล่นสนุกดี
                        แต่มีข้อเสียตอนเวลาเกมบอกให้กดปุ่มไหน ยังต้องก้มหา เพราะจำชื่อปุ่มไม่ได้

เครื่องผม Athlon X2 5400+ HD 3870
                        ปรับ 1440 x 900 กับ 2x AA กับ Hi Texture
                        เฟรมเรต 35 - 50 เล่นได้ค่อนข้างลื่นเลยทีเดียวครับ

ภาพจะดูแตกๆ นิดหน่อย ไม่ใช่เพราะมันเป็น JPEG นะครับ แต่เพราะในเกมมันก็แตกจริงๆ texture บางอันจะไม่เนียนเท่าไหร่
                        แต่เอฟเฟ้คแสงและโมชั่นเบลอ ก็แก้ปัญหาได้เยอะ อีกทั้งการออกแบบฉากก็สุดยอดมาก

โดยรวม ขอสรปว่า สวยมาก เป็น Cel Shade ที่สวยที่สุดใน PC เลยครับ
                        รูปแรก ผมว่าท่านไปอัพเกตไดร์เวอร์การ์จอซะดีกว่าไหม ผมใช้ATI ไม่มีปัญหาอะไรเลยสบายใจมากๆเลย
                        ผมลง 8.12 แล้ว ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                          ทำไมพระเอกต้องไม่ตายด้วยนะ มันก็เลยไม่ท่าทายเท่าไหร่ครับสำหรับเกมส์นี้
                          คงเอาใจสำหรับคนที่ชอบใช้ Trainer เลยออกมาแบบไม่ต้องตายสะเลย

Comment

ถ้าอยากตายมากนัก เล่น Dead Space แบบ Hard ดูครับ ฉากตายระทุกใจทุกตัว เหอๆ

Comment

เหมือนงาน Concept Art มากๆ ชอบครับ..

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                                คงเอาใจสำหรับคนที่ชอบใช้ Trainer เลยออกมาแบบไม่ต้องตายสะเลย
                                ที่มันไม่ตายเขาออกมาบอกว่า ถ้าโดยปกติ เหมือนสมัยก่อนนั้น เวลาตาย ก็ต้องโหลดเซฟแล้วเล่นใหม่

มันอาจจะดูซ้ำซาก ขาดการต่อเนื่องในการเล่นบ้าง เขาก็เลยตั้งใจเปลี่ยนไอตรงนี้ให้ เอริก้า มาช่วยเรา

ไรประมาณนี้ จะได้เล่นได้ต่อเนื่อง อย่างฉากต่อสู้ ถ้าแพ้ ก็ต้องสู้กับศัตรูตัวนั้น นาน ขึ้นแทน

ก็.....เขาบอกมาประมาณนี้ -*-

Comment

Working...
                                X