Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ pentium 4 แต่กลับเล่น gta4 render-very high tex-medium 1280*1024 ได้ลื่น

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่าจะยาว

Comment

Originally posted by xzin View Post
      เอาน่า ครับบ จขกท

ไม่รุก้อไม่ผิด ถึงรู้ ก้อไม่ผิด

-*- เค้าผิดตรงไหนละ ที่เค้า ใช้ p4แล้วเล่นได้

เห่อๆ ถึงจะ เฟรมเรทแค่ 11 ก้อเถอะ

เค้าก้ออุตสาลงรุป +ผล ขนาดนั้น ผมไม่คิดว่าเค้าเกรียนหรอก

คงจะเห็นในบอร์ดนี้มีแต่คน บ่นๆว่า ตุกๆ แล้วตัวเอง อาจใช้สเปค แค่นี้แต่กลับเล่นได้ ก็เลยจะบอกกล่าวแค่นั้นเอง

ปล.หลายๆคนก็ไปว่าเค้าแรงไปน้า

Comment

กลายเป็นกระทู้5ดาวเฉย =w= ร้อนแรงจริงๆ

Comment

ทำไมเอาตัวเองเป็นบรรทัดฐานตอกยย้ำคนอื่นกันนะ เขาก็แค่ไม่รู้ไม่ผิดหรอก

Comment

11 เฟรมเรต นี่ไม่รุ้สึกเลยว่าหนืดมันแปลกๆอยู่นะครับ คนเราเล่นเกมได้ถึง 11 เฟรมแล้วไม่รู้สึกอะไร เป็นไปได้ไง แถมยังบอกว่าลื่นอีก มันจะเป็นไปได้ไงลองคิดดู มันต้องไม่รู้เรื่องไรเลยสิ ถึงได้บอกแบบนั้น ว่า "ลื่น" แล้วไอคำคำว่าเกรียนๆนี่ไม่ได้ด่าไรนะครับ แค่คำไรสาระครับ สำหรับผมเอาไว้พูดขำๆกัน เรื่องแค่นี้เอาไปเป็นเรื่องก็บ้าแล้วครับ ผมยังเคยโดนด่าเลยตอนเด็กๆ ไปโพสในพันทิพบอกขอดูภาพจากการ์ดจอเทพๆหน่อย บางคนก็ด่าผมเกรียน บางคนก็พูดขำๆ ไม่เห็นจะเป็นไรเลย ถ้าพวกคุณคิดว่าพูดว่าเกรียนนี่ร้ายแรงมาก ก็ตามใจนะครับ ผมไม่มานั่งเถีัยงด้วยแล้ว ขอตัวไปเล่น GTA ก่อนแล้วกัน 5555555+

Comment

ผมก็เล่นได้ที่ 12-23 ประมาณนี้แหละ แต่มันก็ไม่หนืดนะเล่นได้ลื่นปกติ เจอฝนตกก็ยังขับรถได้ลื่นปรื๊ดๆ

Comment

ผมว่าที่เกมส์มันหนืดอ่ะ บั๊คชัวร์ เพราะผมลองไปหมู่บ้าน ที่อยู่ทางตอนใต้ของเมืองที่ 1 บ้านของ MIKHAIL FAUSTIN ไปเอารถ TURISMO มาขับพอขาออกกระตุกทุงครั้งเลย ทั้งตอนเช้า บ่าย เย็น ราตรี

Comment

เครื่องคอมสะเป็คกลางเก่ากลางใหม่เล่นได้ก็ถือว่าคุ้มกับเงินที่เสียไปแล้วครับ
                  และไม่ต้องเสียเงินเพิ่มอัปอย่างอื่นมาเล่นเกมนี้โดยเฉพราะ
                  จขกท.จงใช้เครื่องนี้เล่นเกมให้สนุก..ขอเป็นกำลังใจให้..จงก้าวต่อไปครับ

Comment

เค้าไม่รู้ แนะนำเขาดีกว่า ครับ อย่า ทับถม

Comment

• Originally posted by มหาชะนี View Post
                      ถึงตรงนี้ก็อยากให้ทุกคนอภัยให้น้องเค้านะครับ
                      น้องเค้าไม่ได้ผิดหรอก

น้องเค้าแค่ไม่รู้
                      ให้อภัยคับ

Comment

• 11 เนี่ยนะ ทนเล่นไปได้ยังไงฟะ

20 ยังหน่วงๆ

Comment

• ขอบคุณมากสำหรับข้อมูล ละกัน

Comment

• สอนดีกว่าด่าครับ โตๆ กันเเล้ว
                            คนไม่รู้ไม่ผิดครับ

Comment

• ผมว่า จขกท เป็นคนที่โชคดีมากที่เล่นที่ 11fps แล้วไม่รู้สึกกระตุกดีแล้วครับไม่ต้องเปลี่ยนการ์ดจอบ่อยๆ ดีกว่าบางคนที่ต้อง 60+ ถึงจะลื่นคงได้เปลี่ยนการ์ดจอกันเงินหมดตัว ^_^

Comment

• พวกที่ว่าเค้า กลัวหล่ะสิ เห็น CPU เค้าตกรุ่นหน่อย พอ จขกท มาโพสว่าเล่นได้ลื่น เครื่องตัวเองที่แรงกว่า แต่กลับเล่นแล้วไม่ลื่น เกิดอาการหมั่นไส้ ร้อง ยิกๆ จะดู FPS ให้ได้ พอเห็นเข้าหน่อยว่า 11 ก็หาว่า จขกท เกรียนอีก พวกเอ๊งแหละ เกรียน ไอเกรียนเอ้ย!!

Comment

Working...
                                X