Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบสอบถาม GTA IV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปเอารถตำรวจหรือรถพยาบาลครับแล้วเปิดไซเรน มันจะเปิดทางให้ฟรี

Comment

ชีวิตจิง ขึ้นทีไรก้อต้องควักกระเป๋าตลอดอ่ะครับ เล่นเกม ขอซักที ฝ่าแบบปราดเลย

Comment

ผมขี้เกียจอ่ะครับ ฝ่ามันไปเลย ค่อยหนีเอาทีหลัง

Comment

Originally posted by nick4132 View Post
          ไปเอารถตำรวจหรือรถพยาบาลครับแล้วเปิดไซเรน มันจะเปิดทางให้ฟรี

เจอผู้รู้แล้ว (แต่ผมว่าเสียเวลา จ่ายๆไปเหอะ)

Comment

เสียคับ
            ปล.ผมจอดรอไฟแดงด้วย

Comment

ผมเสียครับ ยกเว้น...ตอนขับรถไล่ล่ากันแล้วมันเ_ือกขึ้นทางด่วนนี่ล่ะครับ -*- ต้องฝ่าเด่วไล่ไม่ทัน

Comment

555+

เสียเหมือนกันครับ พยายามทำตัวเหมือนประชาชนคนนึงให้มากที่สุด

แต่จอดรอไฟแดงนี่ไม่ไหวนะ 555

Comment

เอารถตำรวจเปิดไซเร็นไปซิ ไม่เสียด้วย ฮ่าๆ

Comment

ผมก็จ่ายครับ แล้วไปกะทืบคนเอาเศษตังทีหลังก็ได้ครับ (เกรียนจริงเลยกระผม 55+)

Comment

Working...
                    X