Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มองรวมๆสิครับ อย่าเห็นแก่ตัวให้มากนักเลย

ยึดสนามบิน ชุมนุม ประท้วง อะไรก็แล้วแต่ มันไม่ได้สนุกมากมายนักหรอกครับ

เหนื่อย เสี่ยงต่อชีวิต และทรัพย์สิน และยาก มากกว่า บริษัทพ่อคุณอีก

แต่ทำไมเขายังทำกัน น่าคิด....
    ..เออ...นะ...ผมมันเห็นแก่ตัว.....คุณมันเห็นแก่ประเทศชาติและส่วนรวม..หึ.....เอาเถอะ..........เข้าเรื่อง GTA ครับเข้าเรื่อง เห็นหลายคนบอก ยาแก้ไอยังใช้ไม่ได้เลย ใครใช้ตัวไหนเป็นไงๆก็บอกต่อด้วยจ้า....... งานนี้มีดองกันต่อไป

Comment

เมื่อกี้ลองมา 3ตัว ใช้ไม่ได้ซักอัน

Comment

การเมืองอย่าพูดในบอร์ดเกมเลยครับ

เสร็จแล้วเหมือนกัน รอ crack crack อยู่ อ่านบอร์ดนอกมา รู้สึกเกมมันพอร์ตมาไม่ดีเท่าที่ควรนะ เหมือน bully แหงๆ -*- หวังว่าคงจะมี patch แก้

Comment

งานเข้าเลย อิอิ ผมเป็นกลางครับ ยังเอนเอียงไปทางฝั่งไหน ฟังข่าวจากทั้ง 2 ด้าน (มั้ง)
          ออยากเล่น GTA IV แผ่นแท้ บิตไทยตอนนี้มีเอามาปล่อยแล้ว แต่ยังไม่อยากดูด

Comment

การเมืองอย่าพูดในบอร์ดเกมเลยครับ

เสร็จแล้วเหมือนกัน รอ crack crack อยู่ อ่านบอร์ดนอกมา รู้สึกเกมมันพอร์ตมาไม่ดีเท่าที่ควรนะ เหมือน bully แหงๆ -*- หวังว่าคงจะมี patch แก้
            ก็ไม่อยากจะพูดหรอกท่าน แต่มันแบบว่าจี๊ดๆๆๆโดนอย่างจังน่ะครับ ส่วนตัวเกมส์เนี่ยไม่น่าจะพอร์ตมาไม่ดีอย่างที่ว่าหรอกครับ ไม่งั้นที่มันเพิ่มขึ้นมาเกือบ8กิ๊กเนี่ยมันไม่น้อยเลยนะครับ เพราะบน 360 เนี่ย6กิ๊กกว่าๆเอง ยังไงก็ขอให้ได้เล่นก่อนเดี๊ยวรู้กันว่าดีไม่ดี

Comment

อ่าว ยุบบอร์ดๆๆๆ

Comment

Originally posted by champ_korn View Post
                อย่าไปว่่าเค้าเลยครับ เค้าว่า ยึดสนามบินด้วยความชอบทำ! อิอิอิอิอิ

ชอบ-ที่-จะ-ทำ-เฮ้อ..............หลักการบางอย่างดีนะครับ แต่วิธีการแย่

เหมือนทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปชกน้องชายเค้า ยังไงยังงั้นเลย

ปล. ผมไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ผมคนไทย พูดตามความจริง
                เห็นด้วยวุ้ย ผมยิ่งไม่ชอบพวกที่สร้างความเดือดร้อน มีเเต่เสียหาย เเล้วจะเจริญได้อย่างไร

Comment

กระทู้กลายพันธุ์

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                    เห็นด้วยวุ้ย ผมยิ่งไม่ชอบพวกที่สร้างความเดือดร้อน มีเเต่เสียหาย เเล้วจะเจริญได้อย่างไร
                    ก็ว่างั้นแหละครับ
                    ของอภัยเล่นของสูงนิดนึงครับ
                    "ผมไม่รู้ว่าคุณเคยเห็นในหลวงหัวเราะหรือไม่ แต่ว่าถ้าบ้านเมืองยังไม่สงบต่อไป คุณคงได้เห็นน้ำตาของในหลวงในไม่ช้า"
                    ด้วยความหวังดี เลิกๆกันเถอะครับ จะรอให้ฆ่ากันตายกันเองให้หมดชาติแล้วค่อยมารักสงบงั้นรึ

Comment

ไม่รู้จะ ผมว่าเป็นการเปลี่ยนแปลงที่มีค่าพอ

แต่อนาคตจะมีอีกหรือรุนแรงอีกรึเปล่า ผมไม่รู้

เป็ดเหลิม เป็นแคนดิเดต นายกต่อจาก สมชาย อ่านมาอีกที - -''

Comment

แล้วตกลง มันมีขายตาม web รึยังอ่ะครับ = ='

Comment

steam ไม่ขายในไทย... เซ็งเลย

Comment

ใครโหลดเสร็จมาขายผมที

Comment

ข่าวสารวัคซีน ไอ ค๊อก แค๊ก จากเมืองนอก ตอนนี้ ต้มลาวทั้งนั้นครับ
                              คงต้องรอกันหน่อย ของผม ทั้งโหลด ทั้งโมไฟล์ ทั้ง บายพาส จน โฟลเดอร์เกม จะเน่าแล้ว
                              สรุปว่ายังหาไม่ได้เลยครับ

Comment

พอ...มีเล่นของสูงด้วย...

เกินไปอย่าเอาสถาบันมาเกี่ยว...จิ๊ดยังไงก็ไม่ต้องต่อ

ผมยังไม่ต่อเลย...ผมเด็กใต้(คงรู้ว่าฝ่ายไหน...)

และไม่คิดจะว่าใครในนี้ด้วย...

พูดถึงเกมกันอย่าเอาไปเกี่ยว...

ส่งได้ไม่ได้ไม่รู้ แต่ผมว่า i27 (ก็คงไม่เอามาขาย...เพราะมันไม่ใช่เกมที่ไม่เข้าไทยอย่างเดียวแต่มันผิดกฏหมายด้วย...ยังไงก็รอดู เด๋วว่างๆผมจะไปถามดู...ซื้อของเค้าทุกครั้งเพราะมีบัตรลด 55+)

Comment

Working...
                                X