Announcement

Collapse
No announcement yet.

็็็HAMACHI ต้องสยบเมื่อเจอ GARENA L4D100%ไม่มีแลค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเล่นดูแล้วคับทั้ง L4D ทั้ง CoD5 (Cod5 ต้องอัพแพทเป็น 1.1 ก่อนแล้วใช้ตัว Crack LanFIXED เข้าเล่น)

ลื่นและเสถียรกว่าเล่นบน Hamachi เสียอีก

นัดดัน join ห้องเกมง่ายกว่า add friend กัน chat นัดกัน

มีคน cre เยอะกว่า ไม่เล่นกับคนไทยก็เล่นกับชาวต่างชาติ ห้องไต้หวัน ห้อง Asia ไม่มีแลคเลย

Comment

ปกติ ผมใช้เล่นต่อ ip ตรงก็เล่นได้ปกตินะครับ ไม่ต้องใช้ hamachi ด้วย

Comment

ผมโหลดตัวอังกฤษมาหละ แตกไฟล์แล้วต้องเอาไรมาลงทับอีกไหมคับเพราะเข้าเล่นมะได้ - -

Comment

ขอตัวเข้าเกมหน่อยครับ -*- ผมลงตัวเข้าเกมใหม่ตอนนี้เข้าเกมไม่ได้แล้วครับ

Comment

ผมเล่นได้ละ แต่มีปัญหาที่เล่นๆไป 2-3 ฉากบางทีค้าง บางทีเด้งหลุดบ้าง มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ผมใช้ตัวเกม

Eng น่ะ ใครมีวิธีแก้มั่ง

Comment

Originally posted by GoDZa View Post
              ผมเล่นได้ละ แต่มีปัญหาที่เล่นๆไป 2-3 ฉากบางทีค้าง บางทีเด้งหลุดบ้าง มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ ผมใช้ตัวเกม

Eng น่ะ ใครมีวิธีแก้มั่ง
              ไม่ทราบทำตามวิธีผมทุกขั้นตอนรึเปล่าครับ ถ้าใช่แล้วยังค้างแนะนำให้ลบเกมทิ้งออกให้หมดแล้วลองลงใหม่เอาไฟล์ตามที่ผมบอกลงเท่านั้น ถ้ายังค้างอีกแนะนำมาเล่นของ ตัว non stream russian ครับ ผมเล่นไม่มีค้าง ไม่มีแลค จะมีก้นิดเดียวแต่ไม่ทำให้เสียอารมณ์แน่นอน

Comment

ของผมเล่นแล้วความลื่นไหลมีอยุ่ 1 ขีดแดง(เวลาเล่นกับต่างประเทศ) ก็แลคนะครับ ไม่เห็นลื่นเลย ยิง zombie ไม่มัน โดนรุมตลอด ของผมเน็ต 1mb แล้วของคนอื่นเน็ตเร็วเท่าไหร่ครับ แล้วความลื่นไหลเวลาเล่นกับต่างประเทศกี่ขีดครับ
                Last edited by zicreon; 30 Nov 2008, 23:08:56.

Comment

ลงรูปหน่อยก็ดีครับ จะได้เข้าใจได้ง่ายขึ้นครับ

Comment

lag ไม่ lag อยู่ที่ ping เน็ตเป็นหลักมากกว่านะ
                    (เน็ตไทย ออกนอกได้กากกกกกกกก มากกกกกกก)
                    ถ้าคนไทยเล่นด้วยกัน มันไม่ค่อย lag หรอก
                    ยกเว้นเล่น VS เกิน 5 คน อัันนี้มันเป็นเพราะ bandwith ของ host (คนครี) มันไม่พอ
                    เพราะส่วนใหญ่เน็ตที่ใช้ๆกัน มัน upload แค่ 512k
                    ถ้าเอาโคโลมาเปิดครี โปรแกรมอะไรก็ลื่นหมด (ยกเว้นเน็ตคนจอยกากเอง อัันนี้ไม่ต้องโทษใคร)

GG เท่าที่ผมลอง โปรแกรมมันช่วยอำนวยความสะดวกมากกว่า
                    interface สวยดี มีูลูกเล่น
                    แต่ที่ไม่ชอบอย่างคือ มันเป็น lobby รวม
                    มาทีไม่รู้กี่ภาษา

Comment

ก้มีตัวเกมส์อังกฤษแตกไฟล์เสดแล้วก้โหลด hl2.exe+L4D.exeมาลง

แล้วก้เซตค่าในGGตามรูปนี้นะ
                      ในรูปตัวhl2.exeเปลี่ยนเปนL4D.exeนะคับ

ส่วน2ไฟล์นี้หาจากกะทู้เก่าของhamachiนะคับ

Comment

ไว้จะลอง

Comment

dota ผ่าน Garena hack ง่ายที่สุดในโลก

Comment

คือผมไม่รู้จะหาไฟลพวกนี้จากไหนอะครับคัยมีลิ้งค์ขอหน่อยนะครับ
                            ผมมีแต่ ตัวเกมส์กับsteamอะครับ

1.ตัวเกม LEFT 4 DEAD (RUSSIAN / ENGLISH) ได้หมด
                            2. STREAM เวลาเล่นเปิดไว้ด้วยแต่ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไร
                            3.UNPATCH 33.33
                            4.ไฟล์ ENGINE.DLL
                            5.ไฟล์ BAT (ตัวนี้จิงๆมีไว้เฉยๆไม่ต้องยุ่งอะไรเลยด้วยซ้ำ)
                            6.HL2.EXE

Comment

มองเห็นแต่เข้าไม่ได้อะมันขึ้นงี้อะ=.=

Comment

ทำไมมันขึ้นเยอะแบบนี้ง่ะ - -
                                ผมไม่เห็นขึ้นเยอะแบบนี้เลย แต่เวลาเข้าเกมเข้าผ่าน Console เอา

Comment

Working...
                                X