Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการปรับกาฟฟิกเกมส์Need.For.Speed.Undercover-RELOADEDครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็โอเคนะ ดีกว่าเล่นเกมส์เดิมๆเยอะแยะ อย่างน้อยก็ไม่ทำให้เบื่อไป
    อย่าเอาเกมส์ไปเทียบกับเกมส์อื่นๆเลย ที่มันสเปคเทพเลย

อย่าง Red alert เอย DotA เอย ก็ยังเล่นกันอยู่ได้ไม่เห็นจะเบื่อกัน
    เขาทำเกมส์มาให้เล่นก็ดีแล้วครับ

โดยส่นตัวแล้ว ไม่ชอบภาค คาร์บอนเท่านั้นครับ สำหรับ ซีรีย์ NFS

Comment

อีกนิด กราฟฟิคภาคนี้น่าจะมีปัญหาเอาจริงๆครับ
      ผมใช้ E6600--Ram4GB--HD3870 เวลาเล่นไม่มีปัญหา แต่เวลาปรับแต่งพวก Body อะไรนี่ มันค้างไปดื้อๆเลย ต้องเข้ามาใหม่อีกรอบถึงจะโอเค

Comment

ผมไม่ค่อยสนใจเนื่อเรื่อง ขอภาพสวยไว้ก่อน

Comment

เวลาประกาศผลเกมส์ประจำปี น่าจะมีสาขาเกมส์กากแห่งปี nfs uc ส่งเข้าประกวดจ้า ไม่รู้eaมันเป็นอะไรของมันช่วงนี้fifa 09 ก็แล้ว มาnfs นี่หนักกว่าเก่า ห่วยกว่าเกมส์ภาคเก่าๆ นโยบายอะไรของมันกับเกมส์ PC เนี่ย

Comment

เพิ่งลงเล่นเมื่อกี้ ลบออกเเล้ว ไม่สนุกครับ ตามความเห็นส่วนตัว

Comment

ดูกระแสแล้วไม่ค่อยดีเท่าไร เฮอๆ แต่ลองเอามาเล่นก็ ok นะ

อย่างน้อยก็รู้สึกดีกว่า Prostreet หลายเท่า

ถ้าจะเอาไปเทียบกับ Grid ก็บอกไม่ถูกมันคนละอารมณ์กัน

สำหรับผมก็ถือว่าผ่านนะ เล่นเพลินๆ

Comment

น่าสงสาร

ภาพก็ไม่สวยอ่ะ ตำรวจก็กวนตีน จอดเฉยๆมาจับเฉยเลย งงเด๊ะ

ไม่เห็นเหมือนภาค underground เลยอ่ะ ผมขับไม่เกิน 50 กิโลเมตร มันก็ไม่จับ จอดเฉยๆก็ไม่จับ นี่ผมจอดรถไปยิงกระต่ายแปปเดียวเอง

Comment

Originally posted by loveging View Post
                  ^
                  ^
                  ^
                  ^
                  งามดีครับ aax6 ปะ
                  บีบภาพหรือเปล่า

Comment

คือมันพังครับ uc อ่ะ แต่ว่าพังแล้ว ก็ยังขับได้ปกติ
                    ถ้า grid พังนึกนึงก็เป๋แล้ว ชนมากก็ขับไม่ได้เลย

uc ห่วยก็เพราะกราฟฟิกแหละ
                    ผมก็เล่นอยู่ ก็เพลินๆดี

"ผมมันบ้ากราฟฟิก"

Comment

NFS ก็ทำแบบนี้มาทุกภาค (ที่มีระบบความเสียหาย) นะครับ คือชนแล้วรถดูภายนอกพัง แต่วิ่งได้ปกติ แข่งเสร็จก็หาย
                      มีแค่ ProStreet ภาคเดียว ที่รถพังแล้วมีผลต่อการขับขี่ ต้องมานั่งซ่อมอีก

ปล. เบื่อแสง HDR มาก ๆ มันจะสว่างไปไหน เล่นไปแสบตาไป

Comment

เล่นไปหลัง ๆ ก็มันดีครับ ที่เค้าวิจารย์เพราะเล่นแต่ช่วงแรก ๆ รึเปล่า

ส่วนรถพังได้ก็เพราะไปปรับใน option นั่นแหล่ะครับ บุบยับเยิน

Comment

Working...
                        X