Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Call of Duty 4] ด่วนเลยครับ มันผ่านยังไง แค้นมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jadymans View Post
    รอบเดียวผ่านอิอิ วิ่งตามหลังเพื่อนไปยิงคุ้มกันไปเรื่อยๆแค่เนี้ย ยากตงไหน - -
    ท่าน เปลี่ยนลายเซ็นต์เหอะ มันใหญ่ไปครับ กฎการใช้เว็บบอร์ดมี อ่านดูซักนิดครับ ห้ามใช้ Signature ที่เป็นเป็นรูปภาพขนาดเกินเท่าไร เขาบอกไว้หมดแล้ว

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
      ท่าน เปลี่ยนลายเซ็นต์เหอะ มันใหญ่ไปครับ กฎการใช้เว็บบอร์ดมี อ่านดูซักนิดครับ ห้ามใช้ Signature ที่เป็นเป็นรูปภาพขนาดเกินเท่าไร เขาบอกไว้หมดแล้ว
      อือ....ดูยังไงก้ไม่ใช่ลายเซ้นคับ

Comment

วิ่งอย่างเดียวครับ คอยยิงแต่เจ้าหมากะไอ้พวกประชิดตัว

Comment

ต้องให้ MacMilan สอย ฮอร่วงมาทับขามันก่อน

แล้วเราก้ออุ้มมันวิ่งๆๆๆ วิ่งไปยิงไป จนไปถึง ชิงช้าสวรรค์ นั่นหล่ะ

จบละ

Comment

วิ่ง วิ่ง วิ้ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
              Originally posted by kiat999 View Post
              อือ....ดูยังไงก้ไม่ใช่ลายเซ้นคับ
              นึกว่าเอาจอ 19" มาทำเป็นลายเซ็นต์ อิอิ

Comment

ให้ตายเถอะ เผ่นกันป่าราบเลย

Comment

วิ่งไม่ตามทางครับ

ถ้ายิงเรื่อยๆมันก็ไม่หมดสักที -*-

Comment

ไม่ต้องห่วงเพื่อนครับ ถือmp5เลาะๆทางด้านขวาไป ยิงตัวที่ขวางทาง พยายามวิ่งไปให้ถึงตึกอีกฟาก เพื่อนมันอมตะไม่ตายหรอก

Comment

งานนี้ ต้องพริ้วครับ

Comment

พอลงมาจากตึกที่ซุ่มยิงแล้ว..ให้วิ่งไปทางซ้าย ( ทางกองซากรถเก่า ๆ ) ช่วงนี้ไม่ต้องสนใจใคร ถ้ามีข้าศึกมาดักข้างก็
                        กำจัดไปวิ่งไปจนเข้าไปในตึกสักครู่ ( เดี๋ยวเพื่อนตามมาเอง ) รอให้เพื่อนำทางเราก็ตาม ๆ ไปก่อน...ยังไม่จบนะ..
                        ระวังสุนัขด้วยมันร้ายนะท่าน

Comment

เดี๋ยวถึงชิงช้าสวรรค์ ก็จะเกรียนแตกมากกว่านี้ 55555+

Comment

ตอนผมเล่น ผมจะวางระเบิดเคลย์มอ ไว้รอบๆอะ แล้วก็ทิ้งเพื่อนไว้นั่นแหละ เดินยิงรอบบบเลยอะ ตามยิงถึงจุดเลย

Comment

โหย ตรงนี้ยังไม่เยอะครับ ผมลองไป 6-7 รอบผ่าน
                              ต้องชิงช้าสวรรค์ ตรงนั้นนรกแตกแล้วแตกอีก ผมเล่นอยู่ครึ่งวันได้ โหลดไปเป็นร้อย

สำหรับด่านนี้ หลังจากยิงปืนไรเฟิลสังหาร (ยิงไมไม่รู้ เอาแบบตอนหลังเลยดีกว่า 55+)
                              ให้โกยอย่างเดียวครับ ยิงเฉพาะตัวขวางเราพอครับ แล้วไปเรื่อยๆ ระวังหมาอย่างเดียว เจอก้อยิงมันก่อนเลยครับ

ลงจากตึกนี้ไปอีกตึกนึง แล้วตามเพื่อนไปเรื่อยๆ หลังจากตรงนี้จะไม่ยากเท่าไรนะครับ
                              จนไปถึงเกือบสุดทาง เพื่อนจะเจ็บหนัก หลังจากนี้งานเข้าแล้วครับ ขอให้โชคดี

ปล. ผมเล่น Hardened ไม่รู้พวกเล่น Veteran ผ่านได้ไง มากันอย่างเยอะ 55+

Comment

อยากบอกว่า ถ้าไม่มีหมาจะผ่านง่ายกว่านี้เยอะ -*-

Comment

Working...
                                X