Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] NFS UC ความเห็นส่วนตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่าน karas100 แก้ลายเซ็นต์ท่านนิดหนึ่งครับ ดูไม่เหมาะครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ท่าน karas100 แก้ลายเซ็นต์ท่านนิดหนึ่งครับ ดูไม่เหมาะครับ

เครื่องผมโดน Freshy ครับกำลังหาทางแก้อยู่

ปล.ที่จริงผมยังไม่ได้อัพลายเซ็นเลยด้วยซ้ำนะ

Comment

ซื้อแผ่นมาแล้ว

แต่ยังไม่ได้เล่นเลย กลัวเครื่องแรงไม่พอ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

หลังๆ ตำรวจโหดมากครับ

มาที 5 คัน + SUV ล้อมทุกด้าน = = บางทีเหยียบ 300 กว่า ยังตามทัน -*-

ป.ล. ถ้าจะโดนจับกด Alt+F4 ปิดเกมแล้วเข้าใหม่ รถก็อยู่เหมือนเดิมนะครับ ไม่ได้โดนจับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            เครื่องผมโดน Freshy ครับกำลังหาทางแก้อยู่

ปล.ที่จริงผมยังไม่ได้อัพลายเซ็นเลยด้วยซ้ำนะ
            Download remove virus tools freshy

Comment

flashy ไม่ใช่เหรอคับ

โดนได้ไงอ่ะ ผมว่าโง่จะตายนะไอตัวนี้

Comment

ลงเล่นแล้วก็อุทานว่า................ ยี้สสสส์

Comment

Sulotion ให้ปรับก็น้อยอ่ะ

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
                    flashy ไม่ใช่เหรอคับ

โดนได้ไงอ่ะ ผมว่าโง่จะตายนะไอตัวนี้

มันโดนวันนี้ ผมว่าจากแฟรชไดรว์เพื่อนน่ะครับเด่วจะลองโหลดโปรแหรมมาใช้ก่อนล่ะ

Comment

Working...
                    X