Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น PES2009 โหมด Legend เอาหน้ามาโชว์กันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น PES2009 โหมด Legend เอาหน้ามาโชว์กันหน่อย

Become A Legend

ใส่สูท

ลงสนามให้ Ajax

ใครเล่นอยู่เอามาโชว์กันหน่อย

เหมือนใครไม่รู้แต่ไม่ใช่ผม

Comment

[IMG]รถยนต์มือสองรับทำ seo[/IMG]

มาแล้ว.............
      Last edited by mpromsopa; 21 Nov 2008, 02:04:11.

Comment

นี่ของผมนั่งหลังขดหลังงอเล่นตั้งนาน

Last edited by hurahara; 3 Jul 2009, 00:06:59.

Comment

ผมอยาก รู้ว่าตัวเลขที่อยู่ข้างๆ ชื่อเรา มันคืออะไรหรอครับ ตอนเวลาเล่นอ่ะ 1 2 3 4 อ่ะครับ

Comment

เป็นแผนการเล่นครับ ว่าจังหวะนี้ให้ปีกบุก หรือเคาท์เตอร์แอ็คแท็ต

Comment

จองพื้นที่ กลับบ้านวันเสาร์เดี๋ยวเอาลงด้วย ใส่หน้าตัวเองลงไป แล้ว หล่อมากอะภูมิใจ

Comment

Originally posted by amstel View Post
                เหมือนใครไม่รู้แต่ไม่ใช่ผม

ไม่อยากเป็นประธานบริหาร มาแตะบอลเองดีกว่า ไม่รู้ว่าใช่คนนั้นเปล่า

Comment

แต่งหล่อได้แค่เนี้ยอ่ะครับ

เข้าคอนเซปที่ว่าเด้กไทยไปแมนยู

Comment

Originally posted by MacOS View Post
                    เป็นแผนการเล่นครับ ว่าจังหวะนี้ให้ปีกบุก หรือเคาท์เตอร์แอ็คแท็ต
                    พอจะรู้ไหมครับ ว่าเลขไหน แปลว่าอะไร บ้าง

Comment

Originally posted by hurahara View Post
                      นี่ของผมนั่งหลังขดหลังงอเล่นตั้งนาน
                      อายุ แต่ 21 ทำไงให้ความสามารถมันแดงได้ขนาดนั้นครับ อึ้งมากๆ ผมก็เล่นดียิงเยอะ
                      สโมสรใหญ่ แต่ความสามารถก็แค่เหลืองๆเขียวๆ ส้มอันเดียว อายุ21เท่ากัน
                      ไมมันต่างกันราวฟ้ากะเหวขนาดนี้

ปล.คุณkommand หันมาซัด witcher แล้วรึ ฉากจบมีกี่ฉากครับท่าน
                      Last edited by ZilverBullet; 21 Nov 2008, 18:37:14.

Comment

Originally posted by KOMMAND View Post
                        ไม่อยากเป็นประธานบริหาร มาแตะบอลเองดีกว่า ไม่รู้ว่าใช่คนนั้นเปล่า

บร๊ะเจ้า จะย้ายทีมทีต้องมี โฟนอินรึป่าว 555555555++

Comment

โหท่านเล่นจนย้ายไปแมนยูแล้วหรอท่าน เจ๋งจิงๆๆ

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
                            บร๊ะเจ้า จะย้ายทีมทีต้องมี โฟนอินรึป่าว 555555555++
                            แสดงว่าต้องอยู่ทีมเสื้อแดง ลงสนามเมื่อเจอทีมเสื้อเหลืองอย่างเดียวสินะ ^^

Comment

ของผมหน้าประมาณเนี้ย แต่เป็นกัปตันทีมชาติไทย ^_^

Comment

Working...
                              X