Announcement

Collapse
No announcement yet.

*ผมเล่น ไบโอ 3 จบแล้วครับ !! ขอบคุณทุกคนมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หุหุ ลองภาค 4 ดูครับ ไม่น่ากลัวเท่าแต่หลอนกว่า เพราะซอมบี้วิวัฒนาการมากขึ้น ฉลาดขึ้น รู้จักใช้อาวุธแล้ว ลองดูครับลองดู ตัวเอกชื่อลีออน ครับ บทสรุปตามนี้ครับ ลิ้งค์โหลดบิทด้วย เอามาให้หมดละนะ http://www.thaigaming.com/ps2/thread-2749.html อันนี้บทสรุป ครับ www.isohunt.com and www.mininova.org เวบบิทครับ โหลดไปเล่นดู ผมซื้อแผ่นมาแล้ว เน็ตชอบหลุดตอนโหลดบิท อ่ะ เสียตังไป อิอิ

Comment

แนะนำเกมFEAR ครับมันมากหลอนมากด้วยเช่นกันbioเด็กๆไปเลย
      (ไม่แนะนำให้เล่นตอนกลางคืนแล้วปิดไฟเล่นงิ)

Comment

ยังจำได้ไม้ครับ ?

....

ครั้งแรกที่เล่นเกมจบ

...

พี่ๆ รู้สึกยังไงกับมั่งครับ

...

จำได้ไม้ว่าเกมอะไร ตอนอายุเท่าไหร่ ?

คอนทร้าเลยครับ ตอนป.3 กดสูตร30ตัวด้วย 555
        เริ่มรู้ตัวว่าแก่แล้ว

Comment

เอ่อ..ลองเล่น cold fear อะยัง...แล้วจะรู้..........

Comment

ดีใจด้ยคับ ผมเลนไบโอ 4 จบนะดีใจมากเลย เพราะผมชอบ Ashley มากๆๆๆๆๆ น่ารัก

Comment

เหอๆ อึ้งภาพจิงๆ ครับ ทำไปได้

(เล่นดีๆ 2-3 ชม ครึ่งก็จบนะครับ (ไม่เคยทำสถิติเล่น 2ชม จบซักที T-T))

Comment

พูดถึงความรู้สึกที่เล่นจบครั้งแรกแบบ Hard Mode (เขียนถูกมั้ยหว่า) และไม่ใชสูตร

ตอนนั้นดีใจมากครับ ขนาด ไปที่ๆเพื่อนผมเรียนพิเศษอยู่ เพื่อ โม้ พอเพื่อนเลิกเรียนโดนมันด่าด้วยครับว่า ไอบ้า แค่นี้มืงค่อยบอกไม่ได้เหรอวะ อายเค้า!! (แบบว่าร่วมมือกันล่น 2 คนอะครับ อิอิ)

Comment

ที่จำได้ก็ เกม น้ำแข็ง ทุบๆ อ่าคะ นึกออกไหมคะ กระโดดไปชั้นบน แล้วจะมีหมีตัวใหม่ๆด้วย โผล่มาแว๊บๆ รีบทุบๆเลยคะ เราเรียกเกมส์ทุบๆอ่า >,<

เล่นจบตอน ม1 เพราะมีเครื่องของตัวเองตอน ม 1 อ่าคะ หลังจากนั้นก็พวกคอนทร้า มาริโอ

Bio เคยเล่น ได้ไม่เท่าไหรคะ แค่เสียง แฮ่~~~ ก็รนทำไรไม่ถูกแร้ววววว

silent hill เคยเล่น 1 มั๊ง ยังไม่เจอน่ากลัว เพราะว่า เล่นๆไปแล้ว ติด ไปต่อไปถูกเลยเลิกไปคะ

Comment

อย่าไปเล่นเกมที่พวกเค้าแนะนำมานะ

มันหลอน

Comment

Working...
                    X