Announcement

Collapse
No announcement yet.

Left 4 Dead ตัวเต็มมาแล้วครับพี่น้อง รับประกันความมันส์ซะใจ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by meen182 View Post
    ขอผมเช็คก่อนนะครับว่าไฟล์มันไม่ fake โหลดไป Fake เดี๋ยวจะเสียวเวลาแย่เลยครับ ช่วงนี้เจอตัว Fake บ่อยครับ
    ครับ ผมยังไงก็ได้ ยังไงตอนนี้ก็งานเ้ข้า 5 : World At War ตามคิวครับ

แต่ขอบอกว่า ไม่เคยโกรธไม่เคยเคือง มาให้ลุ้นว่า fake ก็สนุกดีครับ

Comment

ตัวเต็มมันเท่าไหร่กันเเน่หลอครับ 4 กิ๊ก กว่าๆ หรือ 2 กิ๊ก กว่า เเล้ว 2 กิ๊ก กว่าๆนี่ คือไรอ่ะครับถ้า4 กิ๊ก กว่าคือตัวเต็ม

Comment

L4D 2.34GBเป็นภาษารัสเซีย 2.40GBมีไฟล์เสียงเป็นภาษาอังกฤษ ตามไปดาวน์โหลดได้ที่bit Cosmoza
        Last edited by JCOOL; 19 Nov 2008, 22:38:41.

Comment

Full][Standalone][Windows] LEFT 4 DEAD STEAM READNFO-TEST [ENGLISH@WORKING]

ตัวนี้ 2b มาแล้วครับ

Comment

เกมล์นี้เหมาะกับเล่นกับเพื่อนจริงๆครับ ถ้าเล่นคนเดียวแล้วเฉยๆ หลอนกับเพื่อนที่เป็น AI แต่ถ้าเล่นกับเพื่อนแล้วหลอน ทั้งเพื่อนแล้ว และ หลอนทั้งเรา อิอิ

**กำลังโหลด ลาบเป็ดอยู่.. อิอิ พรุ่งนี้ได้ลอง

**ช่วงนี้เกมล์เยอะจริงๆ เคลียยังไม่หมดสักที

Comment

เพิ่งเลิกมาตะกี้ หลอนมาก ขอบอก ปิดไฟเล่น + ลำโพง 4 ตัว หน้า 2 หลัง 2

แถมบรรยาการเงียบๆ พอเลิกเล่น จากที่มีเสียงยิงๆ ดันเงียบสนิท .....ไม่ไหวต้องรีบเปิดเพลง

Last edited by kingza99; 20 Nov 2008, 02:58:39.

Comment

สามารถเล่นกับเพื่อนกันได้หรือยังอ่ะครับ lanอ่ะครับ

Comment

ตัวเต็มน่าจะได้แล้วนะครับ

Comment

LEFT 4 DEAD STEAM READNFO-TEST [ENGLISH@WORKING]

ตัวนี้ผมเอามาลองเล่นแล้วนะเห็นรายชื่อผู้เล่นอื่นที่ออนไลน์อะ

แต่พอกดเริ่มเกมส์ดันเด้งออกซะงั้น แต่เล่น single ได้หนุกดีแต่ออนไลน์หนุกกว่าแน่ๆ

Comment

เล่นไม่ทันเลยปลายปี เกมออกเยอะชิหาย

Comment

เกมนี้มันค่ายเดี่ยวกันกับ HL2 เหรอครับ

ผมเล่นและ มึนเลย

ผีเยอะมาก มั่วๆยังไงไม่รู้ ภาพ อยู่ในเกณใช้ได้ครับไม่สวยมาก แต่ขัดใจที่เกมมันไม่มีอะไรนอกจากยิงๆ เท่านั้น
                        แถมยังยิงตามส่วนต่างๆของผี ก็ไม่ขาดกลับนอนลงไปตายเฉยๆ ยิงหัวก็ไม่ขาดง่ะ
                        ผีวิ่งมาทื่อๆ(วิ่งมาตัวตรงแด่วเลย) ดูไม่เป็นธรรมชาติ คงจะเป็นผีนักวิ่งมาราธอนแหงๆ

เอาไงดีล่ะเกมนี้ผม ให้ แค่ 7/10ละกันครับ ตามความรู้สึกส่วนตัว
                        Last edited by amppeter; 20 Nov 2008, 09:54:27.

Comment

จริงเห็นเค้าว่ามี 2 ฝ่ายไม่ใช่เหรอครับ ฝ่ายคน (ที่เราเล่นๆกันอยู่)กับฝ่ายผี ที่เวลายิงแล้วมีขึ้นว่ายิงตัวระดับhunter อะไรพวกนั้น ไอ้ผีที่วิ่งมาเร็วๆนั้มันลิ่วล้ออ่ะครับ เน้นเยอะทำให้ฝ่ายคนรับมือไม่ทันแล้ว หัวหน้าผีซึงอาจเป็นผู้เล่นมันสังหารโหดอีกที ความสนุกมันอยู่ที่การร่วมมือ ไม่ใช่แนว Dead space หรือ bioshock fear อะไรแบบนั้นอ่ะครับ
                          ต้องเล่นออนไลน์ครับถึงจะครบอารมณ์เกมตามที่เค้าสร้างไว้ จริงๆคนเดียวก็ได้แต่มันแห้งไปหน่อยนึง เหมือนท่านข้างบน

Comment

เกมส์มันออกไปทางที่ต้องช่วยเหลือกันครับ แบบว่าเพื่อนโดนรุมก็ต้องเข้าไปช่วย เพื่อนเจ็บก็ต้องให้ยาพันแผลให้ เล่นเกมส์นี้แล้วท่านอาจจะรู้สึกรักเพื่อนท่านมากขึ้น ฉายเดียวไม่ได้เลยเกมส์นี้ Zombie ไวมาก
                            ** ผมก็ได้ยินมาว่าเราเล่นเป็นฝ่าย zombie ได้นะ

Comment

โหลดด้วย ๆ ขอบคุงมากค๊าฟฟฟ

Comment

โหลดมั่ง ๆ คุงคราฟ

Comment

Working...
                                X