Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองกันยังครับ Left 4 Dead (Demo)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ApOlOgY View Post
    มันเล่นคนเดียวได้มะครับ หมายถึงมีตัวเราตัวเดียว อีก 3 ตัวไม่ต้องมี งงป่าวเนี่ย ประมาณว่าคล้าย ๆ far cry 2 พอเราใกล้เดี้ยงมันก็มาช่วย ช่วยเสร็จ ก็จากไป เพราะ ตั้ง 4 ตัว กลัวเกะกะกันน่ะ หรือว่ามันไม่เกะกะครับ

ปล.ยังไม่ได้ลองเล่นนะครับ รอตัวเต็มก่อน ถ้าแจ่มอาจจะซื้อแท้เลย
    3 ตัวตามตลอดเลย
    Last edited by estrellas; 14 Nov 2008, 18:55:11.

Comment

เข้ามาบอกว่าเกมนี้สุดตีนมากตื่นเต้นดี ตอนผีรุมนี่สุดๆ
      ปล.มี4คนสนุกกว่าคนเดียวจริง ได้อรรถรสที่ช่วยเหลือกันดี เล่นคนเดียวไม่รอดแน่นอน

Comment

Working...
      X