Announcement

Collapse
No announcement yet.

PATCH THAI RA3 1.01 - 1.03

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PATCH THAI RA3 1.01 - 1.03

Download Now

Patch 1.01 - 1.03 ผมอัพให้แล้วนะครับ

ผมไม่แน่ใจว่าต้องต้องไล่เวอร์ชั่นหรือเปล่าก็เลยยัดหมดเลย

เปลี่ยนอะำไรบ้างครับ

Comment

ลองหารายละเอียดดูแล้วมันไม่มีบอกครับ

แต่ที่รู้แน่ๆก็คือถ้าลงครบ 1.03 มันจะไม่ขึ้นหน้าจอดำๆตอนเข้าเกมส์แน่ๆ

Comment

กำ ลงแล้วเข้าเกมไม่ได้แฮะ -*- vista x64 ไม่รุเกี่ยวรึป่าว

Comment

แหล่มๆ ขอบคุณครับบ

Comment

Originally posted by jamefight View Post
            ลองหารายละเอียดดูแล้วมันไม่มีบอกครับ

แต่ที่รู้แน่ๆก็คือถ้าลงครบ 1.03 มันจะไม่ขึ้นหน้าจอดำๆตอนเข้าเกมส์แน่ๆ
            ของผมไม่งั้นอ่ะ ตอนไม่ลงไม่เห้นมีหน้าดำ ตอนลงมี

Comment

1.03 รู้สึกว่า จะแก้ปัญหาเรื่อง ตอนกำลังเล่นๆ ไป เมาส์มันจะค้างๆ อะครับ

1.03 มา หายเป็นปลิดทิ้งเลยครับ

Comment

ลงกับตัว Full-Rip ได้ป่าวครับ

Comment

ถ้ามันทำให้หาย ค้างๆ ได้ก็ แจ่มครับ ผมลงแล้วเล่นได้ 2วัน ( V1.00 ) แรกๆไม่เป็น หลังๆ ชักมีปัญหาค้าง ที่ไม่น่าจะค้าง Effect ปรับสุดหมด A*8 ไม่แลคนะ ภาพก็ลื่นๆครับแต่ สั่งการค้างๆ เป็นช่วง คอมนี่ลื่นเลย คนกระตุก -*- 1.03 น่าจะแก้ได้

Comment

แปลก แฮะ ผมมะเหนมีปัญหาอะไรเลย ว่าแต่ แพชนี้ เปงตัวเปลืยนภาษาอังกฤษ เปง ภาษาไทยด้วยป่าวอ่ะ อยากได้ภาษาไทยจัง

Comment

ผมเคยลง1.03 แล้วนะ แก้เมาส์ค้าง แต่ .............. เล่นแล้วเด้งง่ะ - -

Comment

ลงแล้วเข้าเกมมันให้ใส่ resince code อะครับ แล้วตัว crack ไม่มีมาให้ด้วยเหรอ- -*

Comment

ถามหน่อยครับ อาการเด้งแก้ไขยังครับ..

Comment

หลังจากลง 1.03 แล้วมันขึ้นให้ใส่ code ใหม่ ทีนี้ใช้ยาแก้ไอช่วยแล้วเวอร์ชั่นภายในเกมมันเขียน 1.0 อ่ะครับ ใครพอมีตัวยาแก้ไอที่เปลี่ยนเป็น 1.03 รบกวนหลังไมค์ทีนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ยาแก้ไอมาแล้วนะครับ

Comment

Working...
                              X