Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครบ้าอย่างผมหรือเปล่าครับ 5555

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ยๆ อยากเล่น
    แค่คอมเล่นไม่ได้

Comment

ไม่เห็นหน้ากลัวเลย ผมฉี่ลาดเฉยๆ

Comment

Originally posted by jorinter View Post
        My pc : ทำไมพวกคุณเล่นเกมที่รุนแรงกันเช่นนี้คะ ถ้าใครโพสรูปเกมนี้อีก ดิฉันจะไปแจ้งความนะคะ เดี๋ยวมาค่ะ ไปโพสรูปนู้ดตัวเองก่อนค่ะ (อันนี้ผมล้อเล่นขำๆอย่าคิดมากนะ)
        เจ๊เค้าไม่มาหลอก ถ้า ไม่มีคำว่า GTA

Comment

เกมส์นี้ก็ตืบอย่างเดียวเหมือนกานครับ ติดมาจากเกมส์ dead space ตืบจนพัง

Last edited by Auto Dark; 10 Feb 2009, 11:58:30.

Comment

คุณ MyPC พูดถูกแล้วครับ

555+

Comment

โอ่ว สะใจโรคจิต ชอบมากมายเกมส์แนวนี้ ไว้จะหามาเล่นบ้างครับ

คนนอนอย่าข้าม ผีนอนอยู่นี่ตืบซ้ำ เป็นคนชอบทับถมคนอื่นนะเนี่ย อิๆ

ปล.อยู่ม.6 กลัวผีขนาดน้ำตาคลอเบ้า (หรือด้วยความสงสาร) เอ่อ........ไมเด็กสมัยนี้เหมือนอ่อนต่อโลกจังหว่า เหอๆ ส่วนผมโดนเพื่อนลากไปแด๊กเหล้าประจำ -.-"

Comment

ผมหรอตื้บทุกตัวอะยิ่งไอ้ตัวที่ทำให้ตกใจอะเห้นไรนอนๆอยู่ยิงแม่งตลอด -*-

Comment

เมื่อก่อนเกมส์ผีๆนี่ ผมเล่นสบาย

สมัย Silent Hill 1 นั่งเล่นคนเดียว ตี 1 ตี 2

แต่พอมีแฟน และแฟนผมเป็นคนชอบนอนละเมอ

เท่านั้นแหละครับ กลายเป็นหลอนไปได้ยังไงไม่รู้ -*-

แถมเธอยังเป็นคนเหนือ ละเมอเป็นคำเมือง โคตรน่ากลัวกว่าในเกมส์สุดๆๆๆๆๆ

บางทีผมนั่งเล่นอยู่ ลุกมานั่งคุยด้วยซะงั้น ตาก็ลืมนะ คิดดู

แต่ตื่นเช้ามาถาม บอกไม่รู้เรื่อง สาระเลย ว่างั้น

ป.ล.เปลี่ยนจากกลัวในเกมส์กลายเป็นมากลัวผีข้างตัวไปซะงั้น ... เฮ้ย ไม่ใช่ -*-

Comment

เกมนี้มันชอบหลอกให้ตายใจ

Comment

เล่นไปได้หน่อยเดียวยังมิกล้าเล่นต่อเลยครับ กลัวกระสุนหมดเพราะยิงพลาญเหลือเกินเจอแต่ละตัวนี่ลนเลย
                      จิงๆ กลัวผีนะครับ รอให้ใจแข็งก่อน

Comment

ผมก็กระหน่ำโหดทุกศพเหมือนกันครับ 55555

Comment

ขอตืบคนบ้างอิๆๆๆๆ

Last edited by Auto Dark; 10 Dec 2008, 09:47:58.

Comment

Originally posted by JUNOz View Post
                            ผิดกับแฟนผมเลยผมนั้งเล่นอยู่ดีๆมาขอลองเล่นมั่งผมก็สอนว่ากดอะไรบ้างทำอะไรบ้าง
                            แป็บเดียว วิ่งลุยเลย ถ้ามาตัวเดียวพี่แกชอบยิงขาทิ้งแล้วตามไปกระทืบซ้ำ มาหลายตัวมีลนเหมือนกัน
                            ผีเด็กไม่ยิงด้วยหลบไปหลบมารอให้ให้มาเกาะคอก่อนแล้วจัดการ เตะซะ
                            ศพตามทางนี้เจอไม้ได้ไปตัดขาตัดแขนมันเล่นซ่ะงั้น
                            นอนๆอยู่กลัวนะเนีย เค้าจะละเมอมาตัด...ผมมั้ยเนีย
                            ฮาแฟนคนนี้โหด บลิงๆ ระวังแฟนระเลียนแบบเกมมาตื้บนะครับ อิอิกำ

Comment

มันมีผีชบา ปะท่าน อยากจะกระืทืบมัน จะจบก้ไม่ให้จบ อยากดูกูตายนักใช่ไหม!!! เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                              X