Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรดิวเซอร์ Dead Space แย้มภาค 2 มีแววตามมาในไม่ช้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ได้เล่นเลย อ่านไปอ่านมาชักไม่อยากเล่นละ กัวงะ

Comment

Originally posted by gel View Post
      แนะนำให้ลองหาหูฟังดีๆ หน่อยมาใส่ ใส่ได้ 5 นาทีผมถอดออกเลยหลอนกว่าเปิดลำโพงอีกง่ะ

ถูกต้องครับผมลองมาแล้ว

Comment

อยากให้ยอดขายเท่าๆ Fall Out 3 จังเลย เจ้านั้นเขาไปหลัก 4 ล้านก็อปปี้ แล้ว (แผ่นแท้นะไม่ใช่แผ่นผีเหมือนบ้านเรา) เกมส์นี้เสียดาย ดันมาออก ไล่เลี่ย กับเกมส์แรก ไม่งั้นผมว่าจะได้ยอดเข้าไปอีกนะ

Comment

เกมนี่โดนสุดๆ ซี่รี่ย์ Biohazzard ผมเลิกเล่นไปนานแหละ ช่วงภาค1-2นี่สนุกมาก พอภาค3พอได้ ภาค4นี่ไม่เอาเลย ไม่มีความหลอนเลย พอเจอเกมส์นี่ทั้งมันทั้งหลอนซะใจ ตั้งแต่ซื่อแผ่นแท้มานี่เป็นอีกเกมส์ที่ผมคิดว่าคุ้มกะกาตังของผม เล่มมัน3-4รอบเลย

Comment

Originally posted by Apisheep View Post
            อยากให้ยอดขายเท่าๆ Fall Out 3 จังเลย เจ้านั้นเขาไปหลัก 4 ล้านก็อปปี้ แล้ว (แผ่นแท้นะไม่ใช่แผ่นผีเหมือนบ้านเรา) เกมส์นี้เสียดาย ดันมาออก ไล่เลี่ย กับเกมส์แรก ไม่งั้นผมว่าจะได้ยอดเข้าไปอีกนะ
            เกมมันไม่มีชื่ออะครับ เพิ่งจะดังยอดขายก็เลยยังไม่ดีเท่าที่ควร รอภาค2น่าจะขายดีแล้วเพราะเริ่มเป็นที่รู้จัก

Comment

จริงเหรอครับเนี่ยะไม่เคยรู้มาก่อนเล้ย ^0^

Comment

ภาคแรกยังดองไว้อยู่เลย

Comment

Working...
                X