Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมกระแสFallout3เงียบจังเลย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เบิ้ล
    Last edited by p6010; 27 Oct 2008, 21:22:40. Reason: เบิ้ลสะง้านน

Comment

มีผมคนนึงล่ะที่รอเกมนี้มานานมากกกก อยากเล่นโคด

ปล. กะลังดูดจากโนวาเล็กๆอยู่ แต่เหนเค้าว่าว่า no crack นะ -*-
      Last edited by p6010; 27 Oct 2008, 21:19:41.

Comment

รออยู่เหมือนกันครับ Fallout3 กะ GTA IV
        แต่ตอนนี้เล่น FARCRY 2 ได้ 8 % อ่ะ
        เล่นที่ละนิด จิตแจ่มไส
        อิอิ

Comment

บ้านเรานิยมแนวเกมส์ ทาง ญี่ปุ่นมากกว่า ยิ่งเจอ fps+rpg เนี้ยยิ่ง เป็นพิศวง งง งวยกับ เกมเมอร์หน้าใหม่ ที่เปลี่ยนจากเกมส์เดิมๆในแนวคอนโซลมา PC

ตอนแรกผมก็งงๆ ว่ามันจะเข้ากันได้ป่าว แต่หลังจาก เล่น Stalker Cs แล้วลองพยายามปรับตัว (ผมว่ามันมีส่วนคล้าย rpgเยอะ เลยคิดเอาเอง Fps+rpg จะยิงๆก็ไม่ยิงจะคุยๆเน้นทำมิสชั่นลักษณะส่งเควสท ก็ด้วย เลยเออ rpg แล้วกัน555)

ตอนนี้ผมก็ว่ามันน่าเล่นน่ะ แปลกๆดี เพราะเอียนกับ เกมส์ในท้องตลาดที่ใกล้ๆกัน เป็นแนวๆไปเลย สำหรับผมมันใหม่อยู่น่ะ fps+rpg เอิกสๆ (บางคนเล่นๆเกมส์rpg ฝรั่งมานานคงชิน)

เชื่อไหมหล่ะ เดียวตัวเกมส์ออกมา อาจมีคน งง ออกมาบ่นอะไรว่ะ บลาๆ

Comment

Fallout 3 กระแสก็แรงครับ เกมนี้ไม่ธรรมดาแน่นอน ต่างประเทศให้คะแนนสูงด้วย แต่ก็ต้องลองดูก่อน

ที่กระแสเงียบๆในประเทศไทย อาจมีสาเหตุมาจาก เกมดังๆขนขบวนมากันเยอะ มากๆ ไม่ว่าจะเป้น
            Farcry2 Deadspace (หลอนดี นุกด้วยนะ) อีกทั้ง C&C Red3(เกมเมอร์ไทย รอกันเยอะมาก) กำลังมาซึ่งเป้นเกมดังๆทั้งนั้นครับ ช่วงเดือนนี้เกมออกเยอะมากเล่นกันไม่ทันอ่ะ - -

Comment

ไม่รู้จิ Rpg ฝรั่ง เล่นมาตลอด แต่ไม่ถูกโฉลกกะของฝั่งญี่ปุ่น ยดเว้นบางเกมส์ที่ดีจริงๆ

Fallout3 เกมส์นี้น่าจะมันแน่ๆครับ เพราะติดตามข่าวมานาน
              มันเหมือนการผจญภัยจริงๆโดยไม่รู้อะไรอยู่ข้างหน้ามีเพียงคุณหมาคู่ใจ
              และปืนที่สะพายที่จะก้าวไปด้วยกัน

Comment

ผมรออยู่นะครับสำหรับ Fallout 3 (เพราะชอบเล่น RPG ของฝรั่งเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว)
                ยิ่งไปเห็นไปอ่านรีวิวของต่างประเทศแล้ว "ขนลุก" ครับเพราะคะแนนนั้นสูงแทบทุกสำนักเลยครับ

Comment

ผมก็กำลังโหลดอยู่ครับโหลดเสร็จไปอันแต่เจอภาษารัสเซียเข้าไปเลยต้องโหลดอีกอัน ที่เงียบน่ามาจากออกมาชนเกมดังๆที่ช่วงนี้ออกกันเยอะครับ คนเล่นเลยอาจจะยังไม่เล่น เดียวรอเล่น dead space จบก่อนจะเอามาเล่นตอนนี้ถึง ISSUE 11 และ อีก ISSUE เดียวก็จบแล้ว *0*

Comment

ผมไม่สนกระแสใดๆๆ แต่เกมนี้ ผมตั้งตาเล่น มานานแล้วครับ

Comment

ผมเล่นไม่เป็นครับ เกมส์อะไรไม่รู้ เริ่มตั้งแต่คลอด ตอนนี้เล่นถึงอายุ 16 กำลังหัดต่อยแมลงสาป -*-

Comment

โพสเกินครับ ขอโทษ
                        Last edited by KOMMAND; 29 Oct 2008, 18:06:23. Reason: โพสเกินครับ

Comment

กำลังเล่นอยุ่เลยครับ แต่ถ้าเปนภาษาไทยจาแหล่มคอดๆ อิอิ

Comment

เกมมาเยอะเกินโหลดไม่ทัน รอซักพัก

Comment

เหมือนกานเลยครับ โหลดเกมต่อเกมเลย

Comment

แนว STALKER ปะ ถ้าแนวนั้น บายจ้า

Comment

Working...
                                X