Announcement

Collapse
No announcement yet.

AK47สีทองงงงงงงง ใน Farcry2 ผมเจอค้าบ อลังการสุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pikky_potter View Post
    จัดมา อย่าได้ช้าท่าน
    ที่เวปเกมส์ก๊อปโลกมี +7แล้ว ส่วนAKมันจะอยู่ในถ้ำยิงไม้แล้วเก็บโลด

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
      จัดมา อย่าได้ช้าท่าน
      โอเช
      http://dl.gamecopyworld.com/?d=2008&f=unl-farcry2!rar
      กดไปเลย MIRROR ไหนก็ได้
      แต่ผมกด MIRROR 01 ตลอด

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
        ทำไงท่านให้ได้เข็มฉีดยาเยอะๆๆคับ

โปรแกรมโกงสิ ช่วยท่านได้

Comment

Originally posted by amstel View Post
          ที่เวปเกมส์ก๊อปโลกมี +7แล้ว ส่วนAKมันจะอยู่ในถ้ำยิงไม้แล้วเก็บโลด
          555+ เกมก๊อปโลก คิดได้ไง
          ใช่ครับอยู่ใน เวป gamecopyworld

Comment

ตอนนี้มี +9 แล้วหละครับ ที่ gamecopyworld อะครับ

Comment

เล่นสูตรโกงไม่หนุกแฮะเกมสนี้ ถ้าใช้สูตรแล้วเหมือนกับเล่น GTA เลย มันถูกเราไล่ยิงตลอด ...

เกมส์ดีๆเล่นเองดีกว่าครับ

Comment

เช็ง AK ทองได้มาแล้วอะครับ แต่ว่าออกงานแรกก็เจอดีเลย ดันไปเล่นด่านที่มันจะเปลี่ยนแผนที่ใหม่ปืนพลอยโดนริบไปด้วยเลยรู้งี้ไม่น่าพามาออกงานเลย

Comment

ผมก็ไม่โกงครับ มันมาก ตอนนี้ ปลดล๊อคอาวุธจะหมดคลังแล้ว เอาRPG ไปกระบอกนึง ยิงไปนัดนึง บึ้ม!! ไม่อยากจะเอ่ย พินาศหมด สะใจมาก

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                    ผมก็ไม่โกงครับ มันมาก ตอนนี้ ปลดล๊อคอาวุธจะหมดคลังแล้ว เอาRPG ไปกระบอกนึง ยิงไปนัดนึง บึ้ม!! ไม่อยากจะเอ่ย พินาศหมด สะใจมาก
                    ระวังมันแตกใส่ตาเด้อ

Comment

สไนเปอร์ขี้เมี่ยงกะว่าจะสอยให้ม๋องไหล ยิงไม่ออกแล้วยังแตกคามืออีก 555

Comment

สีทองสวยดีนะครับ

Comment

มันปืนของ บิลลาเดน หนิ 5555+

Comment

ตอนนี้ใช้ UZI AS50 M249 อยู่ ได้ปืน ค. ตอนเปลียนแผนที่ ยิงไปไม่กี่นัดดันเเตก
                            อาวุธ ผมปลดหมดเเล้ว เหลือเเค่ซื้อ
                            ป.ล. พอถึง81เปอร์มันปลดให้หมดเลย ไม่ต้องทำภาระกิจ
                            ป.ล.2 AS50 ราคา35เม็ดเเหนะ

Comment

ปิน ทอง มัน พัง ได้มั้ยอะ

Comment

Originally posted by necroman View Post
                                ปิน ทอง มัน พัง ได้มั้ยอะ
                                พังได้มั้ง ผมก็ไม่กล้ายิงหมด เพราะถืออยู่ แต่กลับไปดูที่ๆเจอที่เดิม ง่า มันไม่ดรอปอะ เลยเก็บใส่ลังเลย ไม่เอาออกมาใช้เลย กลัวตูม คามือ แต่ยิงได้นานมากถึงเริ่มมีรอยขีดข่วนเล็กๆที่ปืน

Comment

Working...
                                X