Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Warehead ทำไมมันสั้นจังฟะ -_-'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by oRbiTaL View Post
    ผมก็ว่าเนือเรื่องน้อยมากเลย แถมไม่ค่อยจะน่าติดตามเท่าไร ออกมามัยไม่รู้หมดอารมณ์
    - จะเรืยกว่าภาคเสริมก็ยังไงอยู่ เรียก side story ละกัน (จริงๆถ้ามันเอาเนื่อเรื่องของ ตัวหัวหน้าทีเรา ไอ้ที่โดนจับไปตอนแรก น่าจะได้ลุ้นกว่า)
    เนื้อเรื่องมันแค่บอกความเป็นมาของภาคแรกครับ
    แต่ถ้าจะให้จับใจความถูกต้องเล่นภาคเสริมจบแล้วต่อด้วย1ครับ

Comment

เล่นภาคเสริมจบ แต่ภาคหลักไม่ยังไม่จบเลยงิ อิอิ

Comment

พวกบ้าเกมส์มันก็เลยจบไวอะดิ

ผมเล่นตั้ง 3 ชม.

คริคริๆ

Comment

ผมจบแบบ งงๆ

แต่ต้องเข้าใจครับ ว่าเนื้อเรื่องเขายังไม่จบ

จบแค่ว่า

นายพลลี มันหายไปไหน แค่นั้น

Comment

สั้นมากิงๆคับ

Comment

Originally posted by chai_ubon View Post
              เกมมันสั้นตามราคา
              ข้องใจ ด่านน้ำแข็ง รถถังที่จอดอยู่ 2-3 คัน
              กด 1 เปลี่ยนไปเป็นคนขับไม่ได้หรือยังไง ใครขับได้มั่งกะว่าจะขับไปถล่มบอส 4 ขา
              ไม่ได้ครับ น้ำแข็งเกาะ

Comment

ทั้งชีวิต...ผมไม่เคยเล่นเกมส์อะไร...จนจบฉากสุดท้ายเลยสักเกมส์ "-"

Comment

ต้องเล่นเดลต้าครับเเล้วไปเเบบกองโจรคอยซุ่มยิงไปเรื่อยๆ จะได้นานขึ้นมาหน่อยหรือขับรถเล่นกินลมชมวิว
                  เกมนี้ด่านใหญ่เเต่เกมก็ยังคงเป็นเส้นตรงตามเดิมอยู่ดี

Comment

Working...
                  X