Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed ภาคไหนสนุกบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบMWกับcarbonและภาคที่จะมาถึงนี้ครับ

Comment

High Stike กะ Hot Pursuit ก็มันนะ อิอิ

Comment

ProStreet ห่วยครับอย่าไปเล่น
        มันสุดตอนนี้ต้อง Most Wanted กับ Carbon ครับ

แต่ภาคที่กำลังจะมาคือภาค Undercover ผมว่าน่าจะมันกว่า

Comment

ละ pro street ไว้ครับ

Comment

ขับเอามันอะไรจะสู้most want
            ว่าแล้วไครดริฟคาร์บอนสูงสุดได้คนละเท่าไรครับ
            เห็นเมืองนอกมาเป็นสิบล้านเลยโหดมาก ผมได้สูงสุดแค่แปดแสนเองอ่ะน้อยอิบอ๋าย

Comment

Most Wanted ครับมันแน่นอน

Comment

อยากเถื่อนจัด mw ไป
                อยากดริฟ มันต้อง ug2 ซิถนนเงาแปร๊บบ
                อยากแดร๊ก Pro street ขำขำ
                อยากมันสส์ ก้อต้อง Grid จัดไปอย่าให้เสียการ์ดจอ

Comment

โมสวานเต็ด โปรสตรีทห่วยแตก โคตรๆๆ

Comment

PROSTREET อ่ะ

- -''

ชอบไวนิลแบบอิสระ แต่งรถสวยน๊า ; ))

และก็ชอบ DRAG

ยกล้ออ *

Comment

Working...
                    X