Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองมาแแล้ว Nurien noline (ภาพเยอะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mypc
    ดิฉันต้องขอโทศเพื่อนสมาชิกทุกคนที่นี่ด้วยนะคะ ก้อเห็นว่าเรื่องนี้มันเงียบหายไป เลยอยากหยิบขึ้นมาเตือนสติน่ะค่ะ ดิฉันเข้าอกเข้าใจปัญหานี้เป็นอย่างดีเพราะดิฉันเป็นคนทำราย
    งานนี้ ส่ง อาจารย์ค่ะ ปัญหานี้เป็นปัญหาเรื้อรังมานานแล้วละค่ะ เกี่ยวกับเด็กติดเกม โดนเกมมอมเมา แล้วก้อแยกตัวออกจากสังคมออกไป หลังจากซึมซับความรุนแรงเข้าไปมากๆ
    ลึกเข้าไปในกมลสันดาน ก้อจะออกมาก่ออาชญากรรม ค่ะ มันรุนแรงมากเลยนะคะ ทังสื่อและภาครัฐประโคมข่าวและเอาใจใส่เรื่องนี้ค่ะ ดิฉันเคยไปสัมภาษณ์เจ้าหน้าที่ตำรวจที่สถานีค่ะ ท่านบอกว่า เกมGTAนรกนี้ โทศพอๆกับมียาเสพติดไว้ในครอบครองค่ะ สามารถแจ้งได้ทันที ค่ะ เพื่อป้องกันไม่ให้เด็กหรือผู้ใหญ่ที่เล่นเกมนี้ไปบำบัดและ กลับมาเป็นคนดีของสังคมค่ะ
    แต่ยังไงซะเท่าที่ดูดิฉันเห็นว่าที่เวบบอรด์ไม่มีคนพูดเรื่องนี้ขึ้นมาอีกแล้ว เข้าใจว่าทุกคนไม่อยากพูดถึงชื่อGTAเกมนรกมอมเมาเยาวชน นี้อีก ดิฉันผิดเอง ที่พูดขึ้นมาในกระทู้นี้ค่ะ ต้องขอโทศด้วยนะคะ
    ไม่อยากพูดอะไรมากน่ะค่ะนี่ก็สายมาแล้ว โดนโทรจิกอยู่ ต้องออกไปทำงานแล้วละค่ะ ขอบคุณนะคะ สำหรับ เรื่องสมัครเล่น เกม Nurion จะลองไปศึกษาดูค่ะ
    ถ้าคุณทำรายงานเรื่องนี้ แล้วพูดแบบนี้ คุณมีสิทธิได้ 0 ได้เลย เพราะมันออกเห็นๆเลยว่าคุณเข้าข้างใดข้างนึง
    หรือไม่คุณก็อาจะโดนคนในห้องรุมกระทืบเอาก็ได้ ไม่ดูตัวอย่างในบอร์ดนี้ก่อนรึ - -

Comment

Originally posted by mypc
      ไม่นิคะ เทรนดีออก ออกไปแดนซ์ให้แต่งเป็นคุณยายออกไปเหรอคะ ? อีกอย่างยาวๆแบบเช็ดขี้หมา ไม่มีใครใส่ ออกไปข้างนอกอีกแล้วละค่ะ ถ้าอยากปกปิด ใส่ยีนส์ออกไปไม่ดีกว่าเหรอคะ ? jajaboss
      น่าจะออกไปดูสังคมบ้างนะคะ ถ้าง่ายๆที่เด็กไปได้ ก้อสยามน่ะค่ะ
      อย่างงี้ไง เด่วนี้รัฐบาลเค้าก็บ่นๆกันอยู่ว่าผู้หญิงสมัยนี้แต่งตัวล่อตาพวกบ้ากามกันมากจนทำให้มีเหตุข่มขืนกันเยอะมาก
      เด่วถ้ามีคนโดนข่มขืนเพราะแต่งตัวตามเกมส์นี้แล้วรัฐบาลแบนหล่ะ คุณจะว่ายังไง
      คุณคงเออออตามรัฐบาลด้วยสินะ

Comment

ถ้าโดนแบบในไทยนี่เซ็งเลย
        แถมค่าลิขสิทธิ์น่าจะแพงด้วย
        ยังไงก็ขอเล่นเซิร์ฟเกาหลีก่อนละกัน

ปล. ท่าน maxsaag คะแนนเทพจังคับ ภูมิใจคนไทยโกอินเตอร์

Comment

ขุดๆๆๆๆ กำลังมัน

Comment

ผมว่าอย่ามัวเถียงกันเรื่องGTAเลยครับ นี่มันไม่ใช่กระทู้GTA
            ใครจะคิดยังไงก็ช่างเค้าครับ

วันนี้ผมเหงmaxsaagเค้ามาห้องเดียวกับผมด้วย แต่ผมกดออกพอดี 55

ตังหาง่ายมากครับ ถ้ากดถูกเยอะๆ ไม่เกี่ยวกับอันดับ

26แล้วคับ

มาเล่นกันๆๆ ปิดโคลสเบต้าสินเดือนนี้ครับ

EDIT:: ผมกดspace bar ตอนสุดท้ายไม่เป็น ใครเป็นสอนหน่อยครับ กดไม่เคยได้เกิน95%อ่า
            บางทีได้ที่1ดันมาแพ้เอาตอนกดspace barนี่แหละ เซ็งเป็ด

Last edited by Garkkk; 11 Oct 2008, 21:21:14.

Comment

มีใครคิดเหมือนผมใหม มันต้องมี nude patch

Comment

การ์ตูนผู้หญิงสวยมากครับเห็นแล้วยากจะ.........เล่นมากเลย เมื่อไหร่เข้าไทยเนี่ยยยย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  มีใครคิดเหมือนผมใหม มันต้องมี nude patch
                  หนึ่งในคนโหลด คงเป็นผมนี่แหละครับ

Comment

เลิกพูดเรื่อง GTA ทีเถอะ คนมันปิดกั้นสมองตัวเอง จะพูดไปยังไงก็เสียเวลาเปล่า

ผมว่าลองบังคับ AA จาก Driver ดูครับ ผมว่าน่าจะเนียนขึ้น
                    แล้วอีกอย่าง ถ้าเต้นแล้วมันเปิดขนาดนี้ .... ได้มีหยุดเต้นกลางคัน แวะไปทำธุระแน่เลยครับ
                    แต่ผมก็ไม่ชอบเกมส์เต้นนะ - -

Comment

ที่ผมทราบมานะครับ
                      เกมที่ใช้ Unreal 3 Engine ไม่มีเกมไหนเปิด AA ได้ (เป็นเรื่องทางเทคนิค แต่ต่อไปอาจจะเปิดได้)
                      Last edited by estrellas; 12 Oct 2008, 17:05:21.

Comment

ตอนนี้ผมเล่นเร็วสุดได้ที่ normal เอง เกินกว่านั้นยังไม่ไหว มันกดกันทันได้ไงฟะนี้ แสดดดมาก

สรุป อ่อนเอง 5555+

Comment

เทพเพราะ Unreal Engine ^^

Comment

สมัครแล้วครับ

ทำตัวละครไม่ค่อยสวยเลย มันเปลี่ยนทีหลังได้เปล่าอ่า

Comment

อ่าา ได้เข้าไปลองมาละ คับ -.-

ภาพสวยดี แต่ มัน เปิด AA ได้อีกมั้ยเนี่ย อยากให้เนียนๆ กว่านี้หน่อย ( ค่อนข้างหื่น :P )

ใครมีวิธีช่วยแนะนำหน่อยเน้ออ

** ปล. คุณ ' คอมของฉัน ' อยากรุจังเลยทำงานอะไรเอ่ย โพสตอน 23.00 แต่ต้องรีบไปเข้างาน? .. เย็บผ้ารึปล่าวจ๊ะ หรือ รักษาความปลอดภัย ^^ แซวเล่นน่ะจ้ะ เห็นว่าแปลกดี งานกะเที่ยงคืน..

Comment

เล่นตัวญดีตรงเราเล่นแล้วเจริญตา แต่
                                ไม่ดีตรง มีคนเกาหลีมาม่อทุกวัน โคตรเซ็ง 55

ไปลองโหมดโปรกับexมา ปุ่มโคตรมั่ว+มึน - -*

Comment

Working...
                                X