Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองมาแแล้ว Nurien noline (ภาพเยอะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Garkkk View Post
    กดปุ่มออพชั่นตรงขวาล่างอ่ะครับ แล้วเลือกช่องแรกให้หมดเลยแล้วกดปุ่มแรกตรงล่างสุดครับ
    ผมเล่นเปิดลบรอยหยัก16xQในไดรเวอร์เอา แต่พอเล่นจริงไม่ค่อยต่างจากก่อนเปิดเท่าไหร่ เหอๆ
    แสดงว่าที่ผมปรับคือแบบกลางใช้ปะครับ เดียวไปลองใหม่แล้วมารายงานผล 555+

Comment

เบิลซะงั้น -*-
      Last edited by maxsaag; 10 Oct 2008, 23:16:29.

Comment

น่าดู....แต่ไม่เล่น 555

Comment

อย่าทะเลาะกันเลยครับ

มาดูอะไรงามๆต่อดีกว่านะ

อันนี้หลังปรับสูงสุด

สุดท้าย
          ลองใหม่กับ PhysX
          เพลงเดียวกันสนามเดียวกัน

เปิด

2008-10-10 22 :37 :57 - nurien
          Frames: 21595 - Time: 196463ms - Avg: 109.918 - Min: 87 - Max: 124

ปิด

2008-10-10 22 :41 :40 - nurien
          Frames: 20960 - Time: 195759ms - Avg: 107.070 - Min: 85 - Max: 130

สรุป เหมือนเดิม คือมีไม่มีก็ลื่นเหมือนกัน demo มันทำมาหลอกย้ายค้าย 5555

ป.ล. กระโปรงพริ้วได้ใจจริงๆครับ

Comment

อ้าว ช่องแรกปรับสุดหรอ ไอเรานึกว่า ช่องหลัง ก้องง เหอๆ

Comment

อีกอย่าง ในเกมส์ ผมเล่นเปงตัวหญิงเน้อ ชื่อ PingLove

Comment

Originally posted by foxyou View Post
                อีกอย่าง ในเกมส์ ผมเล่นเปงตัวหญิงเน้อ ชื่อ PingLove
                มะกี้คุณทักผมป่าว ผมโดนแตะอะ เวนแท้ๆ

Comment

ดูๆไปภาพมันก็สวยไม่เลวเลยนะครับเนี่ยย เป็นผมก็เล่นตัวผู้หญิงดีกว่าเยอะเลย เพราะมันน่าร๊ากก 55+

Comment

ผมเองแหละ อิอิ แต่ตอนนี้ ซัดเหล้ากะเพื่อน แล้ว เล่น F E A R หลอนเลยครับพี่น้อง 555+ ภาพไม่สวยได้ไง ก้อเค้าเล่น เอนจิ้นเดียวกะ เกียร์ ออฟ วอร์ อะ หุหุ

Comment

H game ??

Comment

Originally posted by mypc
                        ดิฉันต้องขอโทศเพื่อนสมาชิกทุกคนที่นี่ด้วยนะคะ ก้อเห็นว่าเรื่องนี้มันเงียบหายไป เลยอยากหยิบขึ้นมาเตือนสติน่ะค่ะ ดิฉันเข้าอกเข้าใจปัญหานี้เป็นอย่างดีเพราะดิฉันเป็นคนทำราย
                        งานนี้ ส่ง อาจารย์ค่ะ ปัญหานี้เป็นปัญหาเรื้อรังมานานแล้วละค่ะ เกี่ยวกับเด็กติดเกม โดนเกมมอมเมา แล้วก้อแยกตัวออกจากสังคมออกไป หลังจากซึมซับความรุนแรงเข้าไปมากๆ
                        ลึกเข้าไปในกมลสันดาน ก้อจะออกมาก่ออาชญากรรม ค่ะ มันรุนแรงมากเลยนะคะ ทังสื่อและภาครัฐประโคมข่าวและเอาใจใส่เรื่องนี้ค่ะ ดิฉันเคยไปสัมภาษณ์เจ้าหน้าที่ตำรวจที่สถานีค่ะ ท่านบอกว่า เกมGTAนรกนี้ โทศพอๆกับมียาเสพติดไว้ในครอบครองค่ะ สามารถแจ้งได้ทันที ค่ะ เพื่อป้องกันไม่ให้เด็กหรือผู้ใหญ่ที่เล่นเกมนี้ไปบำบัดและ กลับมาเป็นคนดีของสังคมค่ะ
                        แต่ยังไงซะเท่าที่ดูดิฉันเห็นว่าที่เวบบอรด์ไม่มีคนพูดเรื่องนี้ขึ้นมาอีกแล้ว เข้าใจว่าทุกคนไม่อยากพูดถึงชื่อGTAเกมนรกมอมเมาเยาวชน นี้อีก ดิฉันผิดเอง ที่พูดขึ้นมาในกระทู้นี้ค่ะ ต้องขอโทศด้วยนะคะ
                        ไม่อยากพูดอะไรมากน่ะค่ะนี่ก็สายมาแล้ว โดนโทรจิกอยู่ ต้องออกไปทำงานแล้วละค่ะ ขอบคุณนะคะ สำหรับ เรื่องสมัครเล่น เกม Nurion จะลองไปศึกษาดูค่ะ
                        คือ อยากให้พูดให้เข้าใจน่ะครับ ถ้าถามว่า GTA เหมือนกับอะไรผมมองว่ามันเหมือนบุหรี่น่ะครับ
                        เด็ก สูบผิด ผู้ใหญ่ สูบได้ปกติ เเต่เกมส์มันอยู่ที่จิตสำนึกครับ เหมือนหนังโป๊อ่ะ คนดูหนังโป๊ ต้องไปข่มขืนด้วยมั้ยครับ เเล้วถ้าถามว่าเกมส์ตัวนี้เนี่ย เค้าผลิตให้เฉพาะกลุ่มครับ คือ เรต M ให้ผุ้ที่มีอายุ 18 ปีขึ้นไปเล่นกัน ถ้าถามว่าเด็กเอาไปเล่นผิดไหมผิดครับ ต่างประเทศตามกฏเเล้วก็ผิดครับ ถ้าถามกันตรงๆ ทำไมเกมส์นี้ถึงผลิตออกมาได้หล่ะ ทั้งๆที่เกมส์นี้ผลิตในประเทศสหรัฐอเมริกา กฏหมายบ้านเมืองเค้าเข้มกว่าบ้านเราเยอะครับ อย่ามองว่าเกมส์เป็ิสิ่งที่ให้เด็กๆ เล่นอย่างเดียว เพราะบ้านเราคิดกันเเบบนี้งัยครับ มันถึงไม่เจริญซักที ของเล่นบางชนิดยังกำหนดอายุ ของคนที่จะเล่นมันเลยครับ ของมันมีขอบเขตของมันส่วนเรื่อง ที่เค้าประนามสื่อเพราะว่าสื่อ เอาไปประโคมข่าวผิดๆ เกี่ยวกับเกมส์นี้ครับ
                        ยกตัวอย่าง เกมส์ เรต R ที่บางสื่อเค้าประนามกันทั้งที่เกมส์ตัวนี้ เรตของมัน คือ M เท่านั้น ต้องลองดูบนปกจะเขียนระหว่างค่ายเกมส์ Rock Star กับเรตM สื่อมันมั่วกันครับ พอเวลาข่าวออกมามันถึงได้เป็นเเบบนี้งัยครับ ทั้งๆที่ต่างประเทศ เกมส์จำพวกนี้ก็วางจำหน่ายได้ปกติ ไม่เข้าใจประเทศไทยเหมือนกันครับ เเล้วทีนี้กลุ่มที่เค้าจะเล่นเกมส์ประเภทนี้ก็ไม่มีให้เล่น ก็ต้องไปเอาของก๊อบไปโหลด บิตเอา พอวัวหายถึงได้ล้อมคอก เเบบนี้ประจำ ไม่ใช้เกมส์เมอร์ไม่เข้าใจเกมส์ที่เเท้จริง อย่ามาพูดเรื่องเกมส์ครับ เกมเมอร์อย่างเราๆเสียหายครับ

ปล.ถ้าหาก ผมพูดอะไรเเรงไปต้องขอโทษด้วยน่ะครับ รับไม่ได้จริงๆ

Comment

คุณmypcอายุไม่ถึงเล่นเกมส์นี้ไม่ได้ครับ18+นะ อิๆ

Comment

Originally posted by mypc
                            ไม่นิคะ เทรนดีออก ออกไปแดนซ์ให้แต่งเป็นคุณยายออกไปเหรอคะ ? อีกอย่างยาวๆแบบเช็ดขี้หมา ไม่มีใครใส่ ออกไปข้างนอกอีกแล้วละค่ะ ถ้าอยากปกปิด ใส่ยีนส์ออกไปไม่ดีกว่าเหรอคะ ? jajaboss
                            น่าจะออกไปดูสังคมบ้างนะคะ ถ้าง่ายๆที่เด็กไปได้ ก้อสยามน่ะค่ะ
                            - -'

อืมๆๆๆ ผมก็รู้ว่าสังคมมันเสื่อไปแล้ว คงแก้ไม่ทันซิ

เออ ว่าแต่ ระวังโดนพวกเล่น GTA ฉุดไปข่มขืนละ แต่งยั่วซะขนาดนี้

Comment

บ้าวะ คุณที่ไม่ณุ้จักคิดเลยหรอ หรือคุณอยากให้ทั้งโลกมีแต่เกมเต้นครับ????

ห้ามยิง ห้ามต่อย ห้ามสู้

ให้เต้น เป็นแต๊วอย่างเดียวหรอครับ????

แล้วห้ามดูหนังบุ้ให้ดูแต่หนังเกย์อย่างงั้นหรอครับ??? mypc

Comment

กระทู้เริ่มกลายพันธุ์ก๊ากๆ

Comment

Working...
                                X