Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 online มาทางนี้คับ <<<<(Sv เปิดใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD4 online มาทางนี้คับ <<<<(Sv เปิดใหม่)

หลังจากที่ SZ และ X-Net ปิด Sv CoD4 ไป ขาเถื่อนก็ไม่มีที่ลง ไม่มีที่ให้ไปยิงใคร

แต่!! ตอนนี้ มี Sv เปิดใหม่มาให้เล่นกันแล้ว!!

Sv CoD4 ใหม่ Add IP >>> sokoolz.com:28960

โดยทั่น sKz ผู้ผลิต Windows รายใหญ่

แห่มาทดสอบกันหน่อยเด้ออออออ

ช่วยกันบอกต่อด้วยนะครับ จะดูว่าจะนวนคนเล่นเยอะไหม ถ้าเยอะจะเปิดกันยาวครับ

ตอนนี้เหลือ Sv เถื่อนในไทยแค่ที่เดียวละครับ T_T

โดยท่าน FreeUserS-x86(Vmodtech)
    ตอนนี้ Sv นี้มีโหมดปกติ มาให้เล่นเหมือนเดิมแล้วคับ เห็นแผนที่ เห็นจำนวนกระสุน และอื่นๆ
    Last edited by ไข่ตุง; 13 Oct 2008, 12:33:30.

โอ้วๆๆๆ ขาเถื่อนรอมานาน
    ขอบคุง งับ

Comment

ยังไม่เคยเล่น COD4 online เลยๆ

แต่ไว้จะลองเล่นและเข้าไป Jam ด้วยนะครับ

Comment

เพิ่มอีก 1 ทางเลือก T.T ของแท้ 599 บาท ไปเลยครับ ถ้าชอบเล่นขนาดนี้ มี sv.ให้เล่นอย่างจุใจ (ถ้าทนปิงต่างประเทศได้ถ้ารอบเอเชียก็เล่นได้สนุกเลยแหละแต่แค่เล่น sv ไทยของแท้ ก็เป็นหนึ่งสังคมที่เล่นกันได้ไม่รู้จบและ)

Comment

patch ถึง version ไหนแล้วหรอครับ

Comment

Originally posted by daobi View Post
            patch ถึง version ไหนแล้วหรอครับ
            1.7คับ

Comment

ไม่มีคนเลย ช่วยๆมาเล่นกันหน่อยครับ ผม รออยู่

Comment

มันขึ้นอย่างเนี้ยอ่ะครับ แปลว่าอะไรหรอเคยขึ้นมาทีกับ server X-net และ ตอน Patch 1.7 เนี่ยแหละ

Comment

น่าสนใจ - -
                  เเต่ไม่มีเกม
                  หาดูดก่อน lloll

Comment

แผ่นผีเล่นได้ด้วยหรอ???

Comment

Originally posted by nameinw007 View Post

มันขึ้นอย่างเนี้ยอ่ะครับ แปลว่าอะไรหรอเคยขึ้นมาทีกับ server X-net และ ตอน Patch 1.7 เนี่ยแหละ
                      รอผุ้รู้นะคับ

Originally posted by motionman View Post
                      น่าสนใจ - -
                      เเต่ไม่มีเกม
                      หาดูดก่อน lloll
                      รีบเลยคับ

Originally posted by Admiralce View Post
                      ผมก็ใช้แผ่นปลอมนะ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                        ได้ครับแต่ข้อจำกัดค่อนข้างเยอะ
                        - sv น้อย
                        - ปิดๆเปิดๆ
                        - ณ เวลานี้คนเล่น แท้ก็เยอะไม่ใช่เล่นครับของไทย สนุกกว่า แต่ถ้าเล่นก๊อปก็อด

แท้ไปโล้ด คุ้มๆครับ599 บาท

Comment

ยืนยันว่าเล่นแท้คุ้มมากกว่า มันส์มากกว่า แมพละ52คนเต็มตลอด เล่นออนไลน์พวกฝรั่งมันส์มาก มันเก่งโครตๆ มีเซิฟเยอะมากๆ ที่สำคัญ เกรียนหายากมาก เล่นมาตั้งนาน เจอแค่ตัวเดียว(พอมันโดนปืนไรยิงตานย มันชอบบอกว่าคนใช้ปืนนั้น NOOB 555+

ฝรั่งเก่งมากครับ ลองไปแล้วจะไม่เสียใจและไม่เสียอารมณ์

Comment

เห็น Sokool ก็รู้เลยว่าไคร

เพราะผมไช้วินโดวเขาอยู่ *0*

Comment

เดี่ยวลองดูกำลังหาที่ลงเลย

Comment

Working...
                              X