Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS'WARHEAD ! " งานเข้วแล้ว เกมแท้ทำป่วน "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS'WARHEAD ! " งานเข้วแล้ว เกมแท้ทำป่วน "

คือผมได้เกมนี้จากเพื่อนใน OCZ มาครับ เอาอุปกรณ์คอมแลกมา อยากเล่นมาก เพราะภาคแรกพึ่งเล่นจบ เห็นเพื่อนคนนั้นเขาบอกว่าเขาไรท์จากแผ่นแท้มาให้ มี crack ด้วย พอเอามาลง เขาไรท์จากแผ่นแท้จริงครับ มีพวก โปรแกรม EA DOWNLOAD MANEGER ด้วย พอลงเสร็จ crack เสร็จ กะจะเล่นให้หน้ำใจ แต่แห้วครับ ผิดหวังอย่างแรง มันเล่นไม่ได้ครับ ปกติถ้า crack มีปัญหามันจะบอกว่า INSERT แผ่นดิสค์ แต่นี้เหมือนมันให้ต่อเน็ต หรือเวลาเล่นต้องโหลดจากเน็ต พอดีเครื่องที่ใช้ไม่ได้ต่อเน็ต คือเล่นแต่เกม COPY ตลอด อยากทราบว่าเกมแผ่นแท้อย่างCRYSIS'WARHEADต้องต่อ NET หรือเปล่าครับ ถ้าเป็นอย่างงี้ค้องแก้ไขอย่างไรครับ...ขอบคุณครับ
    ผมลงรูปมาให้ดูกันครับมันขึ้นงี้ตอนดับเบิลคลิ๊กที่เกม ทั้งๆที่ไม่ได้ลง EA DOWNLOAD MANEGER เลย
    && เล่นได้แล้วครับ ผมโหลด 2 ไฟล์นี้ http://gf.wiretarget.com/crysis_warhead.htm
    แล้ววางทับลงใน BIN32 ในโฟลเดอร์ที่ผมลงเกมไว้ พอทำเสร็จลองเล่นดูก็ OK ไม่เด้งไม่ค้าง แหะๆๆๆพึ่งเล่นไปถึงตอนที่มาร้านอาหารหรือร้านเหล้าของเกาหลีเหนือริมทะเลนะครับ
    Attached Files
    Last edited by jack_sparow; 6 Oct 2008, 19:46:42.

มี QUEST ให้แก้อีกแล้ว

Comment

ซื้อแผ่นแท้เล่นสิครับ ง่ายดี หาเพื่อนไปด้วยกันอีกสัก 2 คน ไปช่วยกันซื้อ เพราะว่าลงเสร็จ ต่อ Net แล้วลงทะเบียนเลย มันไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ แต่ลงได้ 3 ครั้งครับ

Comment

โหลดยาแก้ไอคับ 12-13mb นี่แหละ ไม่แน่ใจ

แต่ไม่มีเนต ก็ไม่รู้จะทำไงคับ

Comment

เลือก costomize แล้วไม่ต้องเลือก DOWNLOAD MANEGER ดูงับ
          ตอนลงไม่ได้สังเกตุว่ามันมีโหลดอะไรด้วยเหรองับ

Comment

ตอนนี้มี crack ที่ไม่ต้องต่อเน็ตแล้วนะครับ จำไม่ได้ว่าที่ไหนลองหาดูนะครับ เป็นตัวเล่น exe เลยครับ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
              เลือก costomize แล้วไม่ต้องเลือก DOWNLOAD MANEGER ดูงับ
              ตอนลงไม่ได้สังเกตุว่ามันมีโหลดอะไรด้วยเหรองับ
              มาบอกหรือมาเล่นเรา...เอ๊ะงง 555 ล้อเล่น สังเกตซิครับ เลือกลง costomize แล้วครับไม่เอา EA DOWNLOAD MANEGER ไม่เอาภาษาอื่นๆนอกจากอังกฤษ ก้เหมือนเดิม ดอนเที่ยงจะเอารูปที่ขึ้น ERROR มาให้ดูครับ

Comment

Originally posted by nests View Post
                ซื้อแผ่นแท้เล่นสิครับ ง่ายดี หาเพื่อนไปด้วยกันอีกสัก 2 คน ไปช่วยกันซื้อ เพราะว่าลงเสร็จ ต่อ Net แล้วลงทะเบียนเลย มันไม่ต้องใช้แผ่นเล่นครับ แต่ลงได้ 3 ครั้งครับ
                งี้คนที่ Format เครื่องบ่อย ๆ สงสัยจะคิดกันหนักล่ะสิครับ

Comment

Originally posted by nameless View Post
                  งี้คนที่ Format เครื่องบ่อย ๆ สงสัยจะคิดกันหนักล่ะสิครับ
                  ถ้าลบเกมส์อยากถูกต้องก่อนจะ format ก็ได้สิทธิ์คืนมาครับ

Comment

ลงรูปให้แล้วนะครับ

Comment

พิมพ์ผิดงับ ว่าจะพิมพ์ว่าตอนผมลงก็ไม่ได้สังเกตุว่ามันมีโหลดอะไรด้วยเหรองับ

Comment

ผม ไม่มีปัญหาไรเลย แคร๊ก เปงแบบใหม่ด้วยไม่เคยเหนอ่ะ หุหุ เล่นจบละ

Comment

Originally posted by jack_sparow View Post
                          ลงรูปให้แล้วนะครับ
                          หายาแก้ไอแบบไม่ต่อเนตอะท่าน

Comment

Originally posted by shoompon View Post
                            ถ้าลบเกมส์อยากถูกต้องก่อนจะ format ก็ได้สิทธิ์คืนมาครับ
                            เรื่องระบบ DRM นี่ยังทำผมสงสัยอยู่นิดหน่อยนะครับ
                            ขอรบกวนถามหน่อยนะครับว่า การลบเกมอย่างถูกต้องนี่ ใช่การที่เรา Uninstall ผ่านเน็ตหรือเปล่าครับ?

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
                              เรื่องระบบ DRM นี่ยังทำผมสงสัยอยู่นิดหน่อยนะครับ
                              ขอรบกวนถามหน่อยนะครับว่า การลบเกมอย่างถูกต้องนี่ ใช่การที่เรา Uninstall ผ่านเน็ตหรือเปล่าครับ?
                              ครับต้องลบผ่านตัวโปรแกรมลบของเกมส์โดยตรงแล้วก็ต้องต่อเน็ทไว้ด้วย

Comment

Working...
                              X