Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถูกใจหรือผิดหวัง...หลังจากได้สัมผัส pes2009 demo!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฉยๆอะครับ รอตัวเต็มดีกว่า คงจะสมบูรณ์กว่านี้

ตอนนี้นั่งตี FIFA อยู่ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เล่นไปสักพัก มันเล่นไม่ได้แล้วอะครับ มันเหมือนให้เราลงทะเบียนอะไรก็ไม่รู้อะครับ
    เสียดายไม่มี เซนิก

Comment

เล่นแล้วชอบครับ ชอบการเคลื่อนไหว การเลี้ยงบอล การยิงประตู ของ PES

เพราะการเคลื่อนไหวนี่แหล่ะ ที่ทำให้ไม่ชอบ ฟีฟ่า มันเคลื่อนไหวแปลกๆ นักเตะทุกคนเลี้ยงบอลติดเท้าหมด

แต่ตระกูล PES นี่ พวกนักเตะเทคนิคไม่ดี จะเลี้ยงบอล***งตัว โดนแย่งง่าย สมจริงดี

ฟีฟ่ายิงประตูง่ายไป ไม่ชอบ

................
      แล้วแต่รสนิยมนะครับ เป็นแค่ความชอบส่วนตัวของผม ถ้าไปกระทบแฟนฟีฟ่าก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ

Comment

รู้สึกตื่นเต้นอีกครี้ง หลังจาก เล่น pes2008 จนเซงไปแระ 5555

Comment

ชอบหลายจุดครับ โดยรวมแล้วถือว่าดีมาก
          อดใจรอตัวเต็มแทบไม่ไหว 15 วันนี้มันนานจริงๆ

Comment

ประทับใจมาก ๆ ครับ เหอ ๆ หลังจากเบื่อ 2008 เพราะเวลามันจ่ายบอลมันเอ๋อมาก ๆ แต่ 2009 เนี่ยถูกใจเลยทีเดียว

Comment

ตอนนี้บอกได้เลยว่า ยิ่งเล่นยิ่งมัน เพราะกองหลังไม่ได้เล่นบอลง่ายๆเหมือนภาค 2008 แล้ว กดดันเหมือนฟุตบอลจริงดีครับ แถมมีท่าหลอกพริ้วๆแบบแตะบอล 2 เท้าแล้วกระชากอีก มันโครตๆ

Comment

ยังไม่ได้ลองเลยครับ
                แต่เข้ามาอ่านเก็บข้อมูลครับ

Comment

ตอนนี้บอกได้เลยว่า ยิ่งเล่นยิ่งมัน เพราะกองหลังไม่ได้เล่นบอลง่ายๆเหมือนภาค 2008 แล้ว กดดันเหมือนฟุตบอลจริงดีครับ แถมมีท่าหลอกพริ้วๆแบบแตะบอล 2 เท้าแล้วกระชากอีก มันโครตๆ

Comment

Originally posted by tongtonk View Post
                    เล่นแล้วชอบครับ ชอบการเคลื่อนไหว การเลี้ยงบอล การยิงประตู ของ PES

เพราะการเคลื่อนไหวนี่แหล่ะ ที่ทำให้ไม่ชอบ ฟีฟ่า มันเคลื่อนไหวแปลกๆ นักเตะทุกคนเลี้ยงบอลติดเท้าหมด

แต่ตระกูล PES นี่ พวกนักเตะเทคนิคไม่ดี จะเลี้ยงบอล***งตัว โดนแย่งง่าย สมจริงดี

ฟีฟ่ายิงประตูง่ายไป ไม่ชอบ

................
                    แล้วแต่รสนิยมนะครับ เป็นแค่ความชอบส่วนตัวของผม ถ้าไปกระทบแฟนฟีฟ่าก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ

เห็นด้วยอย่างแรง PES อาศัยทักษะเป็นหลัก อย่างเช่น ร็อบเบน เป็นต้น ทักษะการเลี้ยงบอล
                    ไปกับเท้าดี ก็เหมือนตัวจริง แต่นักแตะอื่น ก็เลี้ยงบอลตามสไตล์ของตัวเอง ไม่ได้เลี้ยงบอลติดเท้า
                    ทุกคนเหมือน Fifa

Comment

รอตัวเต็มเลยละกัน
                      ผมมีศรัทธาใน PES 555+

จริง ๆ การเล่นเป็นทีมมันไม่ดีเท่า Fifa นะในความรู้สึกผม แต่บอลชายเดี่ยวนี่ ให้เขาเลย

Comment

Demoลื่นกว่าpes2008 มากเลย ค่อยเล่นมันหน่อย
                        เครื่องผมเป็นโน้ตบุคนะ...

Comment

ยิ่งเล่นยิ่งมัน 5555

Comment

เล่นแล้วกระตุกคับ ไม่ชอบเลย

เน่ามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับบอกตรงๆ

ปล.ที่เน่าน่ะ เครื่องผมนะท่าน อิอิ

Comment

แต่ดูรูปแล้ว หน้าไม่ค่อยเหมือนเรยอะ

ดูอย่างตอเรส

ตัวอื่นๆ ตามันก็เหมอๆอีกแล้วงะ T_T

ตัวละครกาตูนๆไงไม่รุ่อะ

แต่ FIFA มันก็เปน นักเตะกล้ามยังกะ นักมวยปล้ำ ฮ่าๆๆๆๆ

ตัวเบอเร่อ ขาเบอเร่อ สรุป ไม่มีอันไหน ดีเท่าของช่อง3 นะครับ

ไม่เชื่อรอดูละกัน ของช่อง3กะช่อง7เขาเหมือนจิงดีจิงๆ

Comment

วินนิ่ง11อืม

Comment

Working...
                                X