Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องSpecในการเล่นเกมค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครปล่อยงูในกระทู้เนี่ยเก็บด่วน
    ปล.+1

Comment

อะไรฝ่อเหรอจ๊ะ ^^
      ไข่ฝ่อครับ ไข่งู อิอิ ^^

E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb อันนี้หละจ้า

Sapphire 3870 512MB GDDR4 256BIT PCI-E กะ XFX 8800GTS 320BIT 320MB GDDR3
      อันนี้แล้วแต่ชอบ แต่ถ้าเป็นผมเอาตัวแรกอะๆๆๆจ้า

Comment

ไงละเนี่ย

Comment

ชุด 2 ดีกว่าครับ

ผมตอบละ ขอรางวัลด้วยนะครับ ฮี่ ๆ ที่อยู่หลังไมค์ได้ครับ 5555+

Comment

8800gts อีก1เสียง ของเค้าดี อิอิ

Comment

เข้า ฮิ5 มาแร๊ว ให้+100เลยคร๊าบบ

Comment

สวนกระแส E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb ชุดนี้น่าจะดีน๊ะ ถ้าไม่คิดฮัพไรเพิ่ม แต่ถ้าคิดฮัพ ชุดแรกดีกว่า เพราะ ซีพียู คงอยู่ได้อีกนาน(มั่ง)

เอาล๊ะ ตอบแล้ว ออกทะเลได้ รักน๊ะ จุ๊ฟๆ ขอเบอร์ด้วยจ๊ะ ไม่เอาเบอร์รองเท้า

Comment

Originally posted by I|lu$ioN View Post
                  ดัน 8800GTS อีกแรงนะ. . .

น่ารักนะเราอะ หุหุ . . . ฝ่อๆๆๆ ขอเข้าร่วมพรรคหัวงูอีกรายนะ งิงิ . . .^^
                  Originally posted by dewkingpin View Post
                  8800GTS คับอย่างที่เค้าว่าเริ่มจากNvidia ก่อนก็ดีคับ

ตอนแรกผมก็เล่นของ Nvidia อยูคับ่

ตอนนีลองเปลี่ยนมาเล่น ATI ดูบางก็ดีคับไม่ผิดหวัง้ จุฟๆ แหะๆ
                  Originally posted by Khow View Post
                  ใครปล่อยงูในกระทู้เนี่ยเก็บด่วน
                  ปล.+1
                  Originally posted by oil_metal View Post
                  ไข่ฝ่อครับ ไข่งู อิอิ ^^

E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb อันนี้หละจ้า

Sapphire 3870 512MB GDDR4 256BIT PCI-E กะ XFX 8800GTS 320BIT 320MB GDDR3
                  อันนี้แล้วแต่ชอบ แต่ถ้าเป็นผมเอาตัวแรกอะๆๆๆจ้า
                  Originally posted by KOMMAND View Post
                  ไงละเนี่ย
                  Originally posted by มหาชะนี View Post
                  ชุด 2 ดีกว่าครับ

ผมตอบละ ขอรางวัลด้วยนะครับ ฮี่ ๆ ที่อยู่หลังไมค์ได้ครับ 5555+
                  Originally posted by boat3250 View Post
                  8800gts อีก1เสียง ของเค้าดี อิอิ
                  Originally posted by ไข่ตุง View Post
                  เข้า ฮิ5 มาแร๊ว ให้+100เลยคร๊าบบ
                  Originally posted by aekshow View Post
                  สวนกระแส E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb ชุดนี้น่าจะดีน๊ะ ถ้าไม่คิดฮัพไรเพิ่ม แต่ถ้าคิดฮัพ ชุดแรกดีกว่า เพราะ ซีพียู คงอยู่ได้อีกนาน(มั่ง)

เอาล๊ะ ตอบแล้ว ออกทะเลได้ รักน๊ะ จุ๊ฟๆ ขอเบอร์ด้วยจ๊ะ ไม่เอาเบอร์รองเท้า
                  สังคมที่นี่มีน้ำใจและเป็นกันเองดีค่ะ เราชอบ ขอบคุณทุกคนค๊า

Comment

Originally posted by HisteriaGirl View Post
                    สังคมที่นี่มีน้ำใจและเป็นกันเองดีค่ะ เราชอบ ขอบคุณทุกคนค๊า
                    ^^ สังคม OCZ ยินดีต้อนรับคนน่ารักเสมอน้าาาาาาาาาา . . . . . หุหุ

ฝ่อๆๆๆๆ. . .

Comment

ผมเด็กไม่เกียว

Comment

8800GTS นี่มันตัว G80 หรือป่าวครับ ได้ข่าวตัวนี้มันร้อนใช่หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Zunt View Post
                          อุ่ย มี ญ เล่น crysis

ปล. มันปรับเสียงตัวเราได้นะ ใน crysis war เวลาโดนยิงให้เปน เสียง ญ ลองๆหาดู ใน option 555+
                          อะไรผมไม่สน คิดแค่ว่า เราไม่ยิงเขา เขาก็ยิงเราอะ

แล้วเสียงหญิงที่บอก ก็แค่ตอนเปลี่ยนดหมดครับ อิอิ

Comment

กระทู้สาวๆ นี่ยาวตลอดเลยวุ้ย

เอา 8800GTS มาใส่แทน 8600GT ตัวเลือกแรกได้มะครับ

Comment

Originally posted by I|lu$ioN View Post
                              ^^ สังคม OCZ ยินดีต้อนรับคนน่ารักเสมอน้าาาาาาาาาา . . . . . หุหุ

ฝ่อๆๆๆๆ. . .
                              ค๊า ^^

Originally posted by jajaboss View Post
                              ผมเด็กไม่เกียว

Originally posted by k_vijit View Post
                              8800GTS นี่มันตัว G80 หรือป่าวครับ ได้ข่าวตัวนี้มันร้อนใช่หรือเปล่าครับ
                              จิงหรอคะ
                              Originally posted by jajaboss View Post
                              อะไรผมไม่สน คิดแค่ว่า เราไม่ยิงเขา เขาก็ยิงเราอะ

แล้วเสียงหญิงที่บอก ก็แค่ตอนเปลี่ยนดหมดครับ อิอิ
                              ขอบคุณค่ะ

Originally posted by RegTify View Post
                              กระทู้สาวๆ นี่ยาวตลอดเลยวุ้ย
                              ^^'

เอา 8800GTS มาใส่แทน 8600GT ตัวเลือกแรกได้มะครับ
                              ต้องถามเค้าดูอีกทีค่ะ ^^

Comment

E6400+8800GTS 320BIT 320MB+Ram2Gb

เนียนๆ เลยครับ

Comment

Working...
                                X