Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis1 - ที่สุดของภาพนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเล่นจังแต่การ์ดจอไม่พอ

Comment

เขา modเพิ่ม แหละครับ เดิมๆคงปรับไม่ได้ขนาดนี้มั้ง

http://www.youtube.com/watch?v=pPi0AhQgrDs
      ดูอันที่เขา mod ดูก็ใกล้ๆรูป จขกท. น่ะครับ

ข่าวจากกระทู้เนี้ย
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=277906

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
        ใช่ครับภาพยัง***งกันมากเลยครับ
        เดี๋ยวเอาให้ดู high เฉยๆด้วยละ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          น่าจะทำแบบไม่ต้องยิงกันนะ ใช้ชีวิตในป่า ตกปลาหาอาหาร ผสมพันธุ์ มีลูก
          โอ้ อย่างนั้นหละ โอเคเลย . . .

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
            น่าจะทำแบบไม่ต้องยิงกันนะ ใช้ชีวิตในป่า ตกปลาหาอาหาร ผสมพันธุ์ มีลูก
            เล่นsimไปก่อนละกัน

Comment

Originally posted by interpower View Post
              เล่นsimไปก่อนละกัน

โดน

แล้วถ้า thesim cryengine2 ละ

Comment

จะเล่นเกมส์หรือแค่ดูภาพอะครับ ของผมไม่รู้ว่าได้แค่ไหน ภาคแรกผมปรับภาพ 1680x1050 High ใน Windows Vista
                ภาค2 ผมปรับที่ 1680X1050 Gamer ใน Windows Vista
                เห็นมันลื่นปรีด แล้วภาพก็สวยสุดยอดครับ

Comment

อยากได้ภาคสวยเอาสิ่งนี้ไปครับ
                  Kick!
                  ถ้าไม่สวยขึ้นเอา scar มาไล่ยิงผมได้เลย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                    อยากได้ภาคสวยเอาสิ่งนี้ไปครับ
                    Kick!
                    ถ้าไม่สวยขึ้นเอา scar มาไล่ยิงผมได้เลย
                    ช่วยบอกสักกะติ๊ดว่าใช้ไงอะครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                      ช่วยบอกสักกะติ๊ดว่าใช้ไงอะครับ
                      วิธีใช้ก็อยู่ใน zip แหละ

เอาได้ไฟล์ .cfg ไปโยนในนี้เลยครับ

\Program Files\Electronic Arts\Crytek\Crysis

ย้ำนะครับว่าตรงนี้เลย แล้วเปิด note pad ขึ้นมาแก้เล่นได้ด้วยครับ
                      Last edited by jajaboss; 30 Sep 2008, 14:01:17.

Comment

หลายๆครั้งในหลายๆเกม ภาพสกรีนชอตมักจะโชว์สวยเหนือจริงนะครับ
                        บางฉากในสกรีนชอตมีแปะไว้ก่อนเกมออก พอเล่นเข้าจริงหาฉากดังกล่าวไม่เจอก็มีเหมือนกันครับ
                        แต่ยอมรับเลยว่า ภาพนี้สวยชิ้งราวภาพฝันเลยครับ ป่าทึบแบบนี้ถ้าไปนอนค้างซักคืน ตื่นมาอาจพบว่าขาหายนะครับ
                        (เสือคาบไปแล้ว)

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
                          หลายๆครั้งในหลายๆเกม ภาพสกรีนชอตมักจะโชว์สวยเหนือจริงนะครับ
                          บางฉากในสกรีนชอตมีแปะไว้ก่อนเกมออก พอเล่นเข้าจริงหาฉากดังกล่าวไม่เจอก็มีเหมือนกันครับ
                          แต่ยอมรับเลยว่า ภาพนี้สวยชิ้งราวภาพฝันเลยครับ ป่าทึบแบบนี้ถ้าไปนอนค้างซักคืน ตื่นมาอาจพบว่าขาหายนะครับ
                          (เสือคาบไปแล้ว)
                          ใช่เลย เห็นมีแต่ Grid ที่ทำภาพในเกมออกมาเหมือนในสกรีนชอต

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            วิธีใช้ก็อยู่ใน zip แหละ

เอาได้ไฟล์ .cfg ไปโยนในนี้เลยครับ

\Program Files\Electronic Arts\Crytek\Crysis

ย้ำนะครับว่าตรงนี้เลย แล้วเปิด note pad ขึ้นมาแก้เล่นได้ด้วยครับ

อ้าว แล้วกับตัว Config 1.3.1 อันไหนดีกว่าครับ

Comment

อ้าว แล้วกับตัว Config 1.3.1 อันไหนดีกว่าครับ

ตัวนี้ไม่กินเพิ่มครับ

Comment

`ถ้าเป็นดังภาพจริง คงไม่มีการ์ดไหนเล่นได้มั้งครับ
                                + mod นิดเดียวก็ได้เหมือนในรูปแล้วครับ ไม่ได้กินทรัพยากรเพิ่มขึ้นมากมาย (แค่มากแต่ไม่มากมาย)

และอีกอย่างในรูปมันย่อด้วยแหละครับมันเลยดูเนียนๆ

แถม รูปจากเครื่องผมเอง เป็น Custom Map
                                Last edited by numetal; 30 Sep 2008, 17:24:03. Reason: เพิ่มรูป

Comment

Working...
                                X