Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการ uninstall เกม ใครแก้ได้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการ uninstall เกม ใครแก้ได้ช่วยทีครับ

คือตอนแรกผมลง Guitar hero3 แล้วก็ลงCustom song

แต่พอลงเสร็จ เข้าเล่นเกม มันเหมือนไฟล์พวกCustom song เสีย

ผมก็เลยuninstall Gh3 แล้วก็ลบไฟล์อื่นๆออก แต่มันเหมือนมันuninstall ไม่สมบูรณ์

พอผมจะลงGh3ใหม่ ใส่แผ่นเข้าไปมันก็ไปauto runตัว Gh3.exe ซึ่งลบไปแล้ว

แต่เหมือนเครื่องมันยังจำว่ามีเกมนี้อยู่อะคับ ลบไงให้มันหมดจากเครื่องเลยครับ

ตอนนี้ทำไงก็ลงไม่ได้อะครับ พอรัน Guitar Hero III Installer.exe จากแผ่น

มันก็มีให้เลือก Repair กับ Remove แต่ไม่ว่าจะเลือกไร มันก็ขึ้นว่าถูกแทรกแทรงก่อนการinstallจะเสร็จอะครับ

The wizard has been interuped before Guitar heroIII could be completed

install. Your system has not been modified. To complete installation at

another time . please run setup again

ใครมีวิธิแก้ช่วยผมทีคร้าบ

ดันครับ รอคนมาช่วย T_T

Comment

.............

Comment

ลองไปไล่ลบใน Registry ทีละตัวดูงับ เซริทหาจากคำว่า Guitar hero3 , Gh3 พวกนี้ มั่วนะครับ ไม่เคยเล่น

Comment

ใครเคยซื้อจอยกีตาร์มาเล่นกะคอมบ้างคับ อยากจะซื้อแนะนำหน่อยคับ

Comment

เลือกremoveไปเลยคับ

Comment

เมื่อกี้เน็ตมีปัญหาครับ เพิ่งเข้าได้

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                ลองไปไล่ลบใน Registry ทีละตัวดูงับ เซริทหาจากคำว่า Guitar hero3 , Gh3 พวกนี้ มั่วนะครับ ไม่เคยเล่น
                ขอบคุณครับ จะลองดู

Originally posted by monalisa View Post
                ใครเคยซื้อจอยกีตาร์มาเล่นกะคอมบ้างคับ อยากจะซื้อแนะนำหน่อยคับ
                ก็ต้องมีกีตาร์+หัวแปลง แล้วใช้ joy2key ปรับปุ่มเอาครับ แต่มันจะ lead(whammy) ไม่ได้

Originally posted by qbert View Post
                เลือกremoveไปเลยคับ
                remove แล้วมันก็ยังอยู่อ่าครับ - -"

Comment

หาพวก reg clenner มาใช้ดูครับ

Comment

Working...
                  X