Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Pure ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่ออ... นอกเรื่องหน่อยนะครับ หนุกมั้ยครับเกมนี้ เทียบความสนุกกะเกมไหนได้มั่งครับ

Comment

อยากถามด้วยว่า เห็นมีแข่งในไทยอะ .... มันส่วนไหนของประเทศอะ ไม่เคยเจอ - -

Comment

เกาะอะไรซักอย่าง อิอิ

เข้าเกมส์ช้ามาก ประมาณ2 นาที ใครเป็นมั้ง

เริ่มเซ้งแล้ว แต่พอได้ ขับ ก็หายเซ็งเลย

เริ่มสับสนเเล้ว เซ็.ๆหายๆ

Comment

สนุก แต่โหลดนานม๊าก

Comment

แล้วกระโดดไงให้100%อ่ะ

Comment

ของผมโหลดไม่เกินนาที คับ

มีใครใช้จอยมั่งอะ หลังจาก set แล้ว ออกเล่นไหม่ต้อง set ทุกครั้งหรอคับ

แล้ววิธี save มันอยู่ตรงไหนอะ

Comment

555

ได้วิธีแล้วครับ อ่านจากใน help

1. เล่นๆ แล้ว not responds (Vista) ให้เลือกตีมเป็นคลาสสิกก่อนเข้าเกมส์

2.โหลดช้ามาก ประมาณ2นาที แก้โดย เวลามัน Loading ให้กด Alt+Tab ออกมาทีวินโดว์ พอมันโหลดเส็ด เสียงเพลงก็จะเงียบ แล้วก็กดเข้าไปในเกมส์ ใช้เวลาประมาณ 30วินาที

555 เสร็จโก๋

Comment

Working...
                X