Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by HOT_ZONE View Post
    ใครมี file 2 file นี้บ้างครับ (ตัวหน้าได้แล้วเหลือตัวหลังนะครับ ) หามา 1 วันเต็ม ๆ ไม่ได้ครับ ช่วยส่งให้หน่อยครับ จะขอบพระคุณอย่างยิ่ง หรือแจ้งที่ โหลดก้ได้ครับ

Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้

จะเอาไปลงเครื่องที่ไม่ได้ต่อ net นะครับ

ได้แย้ว ลองดูก่อน ...
    ผมขอมั่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ยังเล่นไม่ได้เลย
    หาโหลดทั้งคืน ช่วยทีๆ
    tang_pipach@hotmail.com
    หรือ PM ครับ

Comment

Originally posted by arito View Post
      ไม่รู้ตัวนี้ใช้ได้ไหม จิ้มดูละกัน
      จิ้มดู

Comment

บ้านผมไม่ต่อเน็ต แต่ใช้ Crack เล่นได้ จนจบ

แต่มีปัญหาอยู่ที่ บางด่าน ที่ DX10 โหลดเข้าเกมไม่ไ้ด้
        ต้องเปลี่ยนเปลี่ยนเป็น DX9 ถึงเข้าเล่นเกมได้

ไม่รู้ปัญหานี้แก้ได้รึยัง
        หรือต้องต่อเน็ต

เหอๆ

Comment

Working...
        X