Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> สอบถาม ลง Crysis Warhead ไม่ต่อ net ได้ไหมครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วถ้าแครกไปแล้ว เราจะสามารถเล่นแบบมัลติเพลย์เยอร์ได้ไหมครับ???

Comment

สรุปว่าเป็น ยาแก้ไอ คนละตัวกัน

เดี๋ยวไปหาแบบของท่าน meen182 มาใช้ดีก่าไม่ต้องต่อเนต อิอิ

Comment

Originally posted by The Void View Post
        แล้วถ้าแครกไปแล้ว เราจะสามารถเล่นแบบมัลติเพลย์เยอร์ได้ไหมครับ???
        มัลติเพลย์เยอร์ ต้องแผ่นแท้เท่านั้นครับ

Originally posted by charif View Post
        สรุปว่าเป็น ยาแก้ไอ คนละตัวกัน

เดี๋ยวไปหาแบบของท่าน meen182 มาใช้ดีก่าไม่ต้องต่อเนต อิอิ
        ครับ Crack คนละตัวครับ ผมไม่ได้ใช้ตัว Crackที่มันเป็นไฟล์ PAUL.dll ตัวเดียวและไม่ได้ใช้ของ RELOADED ครับ

Comment

ใครมี file 2 file นี้บ้างครับ (ตัวหน้าได้แล้วเหลือตัวหลังนะครับ ) หามา 1 วันเต็ม ๆ ไม่ได้ครับ ช่วยส่งให้หน่อยครับ จะขอบพระคุณอย่างยิ่ง หรือแจ้งที่ โหลดก้ได้ครับ

Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้

จะเอาไปลงเครื่องที่ไม่ได้ต่อ net นะครับ

ได้แย้ว ลองดูก่อน ...
          Last edited by HOT_ZONE; 26 Sep 2008, 14:36:19.

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            ผมขอมาเคลียร์ปัญหาที่คาใจหลายๆคนรวมถึงตัวผมเองสงสัยด้วย แนะนำถ้าเป็นแผ่นแท้ซื้อมาแ้ล้วถ้ามีเน็ตก็ต่อเถอะครับ แต่ถ้าไม่มีละ รวมไปถึงตัวที่ดูดมากจากบิทด้วย ไม่ต่อเน็ตเล่นได้ไหม??

คำตอบคือ เล่นได้ เพราะเพิ่งลงตัวเกมส์เมื่อกี้ มายืนยันว่าไม่ต่อเน็ตก้เล่นได้ชัวป์ 100% ครับ

ตอนลงลงได้ปกติ ไม่ต้องต่อเน็ต แต่พอจะเสร็จมันจะเช็ค SecuROM ผม Cancel ไปหลังจากนั้นก้เอาไฟล์ Crack ของเกมส์ที่ชื่อ PAUL.DLL มาทับไฟล์เดิม มันก็ยังติด SecuROM อยู่..

เผอิญ.. พอดีผมไปเจอ Crack ตัวนี้ที่ชื่อว่า Crysis Warhead Crack (Also removes online activation) จะมีไฟล์อยู่ 2 ไฟล์คือ PAUL.DLL กับ Crysis.exe เอามา Copy ทับ แค่นี้ก็เล่นได้ โดยที่ทุกขั้นตอนที่ลง ไม่มีการต่อเน็ตใดๆทั้งสิ้น ลองเข้าเกมส์ได้ปกติ ไม่ต้อง Mount ไม่เด้ง ไม่หลุดครับ ลอง Search ใน google ดูครับ Crack ตัวนี้เวิร์คสำหรับคนที่ไม่ใช้เน็ต

ทดสอบตัวเกมส์ของ RELOADED แต่ผมไม่ได้ใช้ Crack ของ RELOADED นะ
            ผมใช้ตัวแบบข้างล่างครับ เอารูปมาให้ดู
            เทพจริงๆครับท่าน ยกนิ้วให้เลย เดี๋ยวไปลองดูแล้วจะแจ้งผลครับ โง่อยู่นาน

Comment

ถ้ามีตัว Crack ก็เล่นได้เลย

ยืนยันว่า ไม่จำเป็นต้องต่อเน็ต เพราะเจอมากับต้ว ทั้งแท้แล้วไม่แท้

Comment

ลงได้แล้วครับ ขอบคุณหลายๆ

Comment

ของผม ไม่แท้ ไม่ต้องใช้คับ . . .

ได้จากท่าน Skulltura เทพผู้บีบอัดไฟล์ได้สุดยอดมาก -_- . . .
                  ตัวเดียวกัน รู้สึกว่าไม่ต้องต่อเน็ทนะคับ เอ่อว่าแต่แผ่นของ Skulltura movieตอนเริ่มไม่ค่อยชัดเท่าไหร่และก็ตอนเริ่มเกมส์ทำไมไม่เป็นแบบ full screen ไม่รู้ว่าเป็นเหมือนกันหรือป่าวคับ

Comment

เดี๋ยวจะงงกัน

ตอนแรกที่ออกมาจะมีไฟล์ p... .dll มา ต้องต่อครั้งแรก ครั้งเดียวครับ

แต่ตอนนี่้ไม่แน่ใจว่ามีตัวใหม่ยังนะ

สรุปแท้ไม่แท้ต้องต่อครับผม

Comment

โหลดที่ไหนอะคับ

Comment

ยืนยันอีกรอบว่า

ถ้ามีตัว Crack ก็ไม่ต้องต่อเน็ต

Comment

เมื่อวานลองแล้วแคร็ก 2 ตัว เล่นได้เลย..แต่ระวังแคร็ก ที่ลงท้ายว่า enjoy
                          มีไฟล์เยอะ ๆผมโดนไปเต็ม ๆกลายเป็นไวรัส
                          Last edited by chai_ubon; 20 Oct 2008, 13:14:20.

Comment

ใครก็ได้แชร์ไฟล์ให้ผมทีครับ หรือ บอกใบ้ลิงค์โหลดให้ผมทีครับ บางลิงค์ผมโหลดไม่ได้ เพราะตอนนี้อยู่ในจีน เว็บบางอย่างถูกบล็อคโดย Policy ของรัฐบาลจีนครับ T_T ทำไมหากันได้ง่าย ๆ จัง

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ไม่รู้ตัวนี้ใช้ได้ไหม จิ้มดูละกัน

Comment

ใช้ยาของ reloaded

Comment

Working...
                                X