Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว Crysis Warhead แผ่นแท้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nawapas View Post
    ลำปางมีขายที่ไหนครับงิงิ อยากได้มาลงเครื่อง *-*
    หาร้านซื้อได้ยังครับ ถ้ายังอยากได้บอกผมละกันผมคนลำปางมาเรียนเชียงใหม่

เด๋วขากลับจะซื้อติดไป

ถ้าจะเอาังไงบอกนะครับ

กลับประมาณต้นเดือนตุลา

Comment

• Originally posted by nawapas View Post
      ลำปางมีขายที่ไหนครับงิงิ อยากได้มาลงเครื่อง *-*
      หาร้านซื้อได้ยังครับ ถ้ายังอยากได้บอกผมละกันผมคนลำปางมาเรียนเชียงใหม่

Comment

• ลำปางหนาวมาก

Comment

• ^
          ^
          กะลังจะเล่นเลย มุขนี้

Originally posted by jajaboss View Post
          วันนี้ผมไปพันแต๊ปงามวงวานมาครับ เสียดายของหมด

พี่เขาบอกมาพรุ่งนี้ ขอเบอไว้แล้วเนี่ย
          ร้านที่ไปถาม ร้านไรหรอครับพี่ ถ้ามีที่งามวงวานจะได้ไม่ต้องไกลกะจะไปถึงประตูน้ำ

Comment

• ผมลง โดร๊ D ก็เล่นได้ทั้ง single multi ปกตินะคับ

Comment

• Originally posted by pinyo9801 View Post
              ^
              ^
              กะลังจะเล่นเลย มุขนี้

ร้านที่ไปถาม ร้านไรหรอครับพี่ ถ้ามีที่งามวงวานจะได้ไม่ต้องไกลกะจะไปถึงประตูน้ำ
              ชั้น 5 ครับ แต่วันนี้ของก็ยังไม่มา เขาบอกของขาดครับ

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                วันนี้ผมไปพันแต๊ปงามวงวานมาครับ เสียดายของหมด

พี่เขาบอกมาพรุ่งนี้ ขอเบอไว้แล้วเนี่ย
                กรรม เพิ่งกลับจาก 1000แต๊ป งามวงวาน และแวะไปเดอะมอล์ มาเนี่ย

Comment

• โอ้ประเทศเรามีจัดเรทเกมส์ด้วยหรือนี่

Comment

• เยี่ยมมาก เห็นที่เซียร์แล้วเหมือนกัน

Comment

• Originally posted by BaKerStreet View Post
                      กรรม เพิ่งกลับจาก 1000แต๊ป งามวงวาน และแวะไปเดอะมอล์ มาเนี่ย
                      สรุปขอยังไม่เข้าแล้วแวะไปสายใต้พอดีครับ เลยซื้อที่ปิ่นเกล้า ได้ละ

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                        สรุปขอยังไม่เข้าแล้วแวะไปสายใต้พอดีครับ เลยซื้อที่ปิ่นเกล้า ได้ละ
                        ลำบากจริงๆกว่าจะได้เกมส์นี้นะท่าน

Comment

• Originally posted by shoompon View Post
                          ลำบากจริงๆกว่าจะได้เกมส์นี้นะท่าน

ตอนนี้เล่นจนจบแล้วครับ มันโคตรๆๆ

Comment

• Multiplayer กินเครื่องน้อยกว่า Single Player รึเปล่าหว่า

Comment

• กำ ออกมา2อัน---
                              Last edited by nawapas; 22 Sep 2008, 23:10:16.

Comment

• Originally posted by VesPer-KiD View Post

บิทเรียบร้อยแล้วครับ *-* ไปถามร้านบอกว่าต้องสั่งประมาณ 670-690 ....

Comment

Working...
                                X