Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว Crysis Warhead แผ่นแท้!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียบร้อยครับโหลดกลับมาแล้ว

ผลคืออ

ประมาณ CD-Key ใช้บ่อด้าย & แครก บ่อมี

ตัวเกมแค่ 5.6 Gb เอง

ใช้ดีจึงบอกต่อ
    Last edited by VesPer-KiD; 18 Sep 2008, 19:49:28.

Comment

• แผ่นแท้นี่ แผ่นนึงเป้น standalone อีกแผ่นไว้เล่นออนไลด์ใช่ปะครับ

Comment

• โอม.... อดใจไว้ แผ่นแท้ แผ่นแท้ อดใจไว้ แผ่นแท้ แผ่นแท้ ในบิตฟรีด้วย โอม.... อดทน อดกลั้น สมาชิก bit ก็มี โอ๊ยยยยย ทนไว้ ใครโหลดบิท ก็เงียบๆไว้ครับ เดี๋ยวผมอดไม่ไหว

Comment

• ปรับเกมส์ระดับ Gamer ก็พอแล้วครับอย่าไปดื้อรั้นเลยความแตกต่างไม่มากแต่เฟรมเรท***งกันสุดๆ แล้วมาโทษเกมส์ทั้งๆที่ตัวเองทำให้เล่นไมไ่ด้เอง

Comment

• ใครใช้ 3870 มาตอบหน่อยคับปรับได้เท่าไรกาน

Comment

• Originally posted by naymong View Post
              ภาคที่แล้วเล่นเอาคนถอย ATI ซีรี่ย์ 3 กับ Nvidia ซึ่รี่ย์ 8 กันเป็นแถว

ภาคนี้ออกตามหลัง ATI ซีรี่ย์ 4 กับ Nvidia ซี่รี่ย์ 9 ออกวางตลาด ร่วมกับตระกูล GTX280

ทำเอาพวกถือไพ่ใบเดิมต้องปล่อยกันเกลื่อนตลาด

สงสัยกลัวว่าทำการ์ดจอแรงๆออกมาแล้วจะไม่มี Software ให้ทดสอบ

ม่ะเป็นไร...แก้แค้นมัน....ไม่ซื้อ...ไม่ให้...โหลดฟรีเอาดีกว่า...
              ผมว่ามันอยุ่ที่ความพอเพียงของคนมากกว่า

เขาไม่ได้อัพมาพื่อเกมนี้เกมเดียวหรอครับ

Comment

• แล้วระบบ Online เป็นยังไงบ้างอะครับ

กะจะซื้อแท้มาเพื่อ Online อย่างเดียว

ถ้ายังไม่เวริค คงต้องผีแล้วหละ

Comment

• เดี๋ยวค่อยๆเอาภาพมายั่วดีกว่า 555

Comment

• Originally posted by Nightmare156 View Post
                    แล้วระบบ Online เป็นยังไงบ้างอะครับ

กะจะซื้อแท้มาเพื่อ Online อย่างเดียว

ถ้ายังไม่เวริค คงต้องผีแล้วหละ
                    ดู VDO gameplay มาแล้ว สุดๆครับ แจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• เอิ้กๆ ลองปรับ High

Last edited by BaKerStreet; 18 Sep 2008, 19:28:24.

Comment

• แจ่มมมมมม ไอ้หมอนั้นนักบินหรอครับ?

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                          แจ่มมมมมม ไอ้หมอนั้นนักบินหรอครับ?
                          - -* เวรกรรม เวลาผม้ล่นผม skip ฉากตลอด

แต่รู้สึกว่าน่าจะใช่ครับ มันโดนเครื่องบินขับไล่ สอย ตกลงมาแล้วเราก็ไปเจอมันหลังจากนั้นก็ขับรถตามๆกันไป มีพวกทหารอยู่ริมทางตลอด ยิงใส่ตลอดทาง

ว่าแต่ทำไมเดาเก่งจัง ?!?
                          Last edited by BaKerStreet; 18 Sep 2008, 19:50:36.

Comment

• Originally posted by Nightmare156 View Post
                            แล้วระบบ Online เป็นยังไงบ้างอะครับ

สนุกกว่าตัวเก่าพอควรเลย แถมสมดุลขึ้นด้วยหน่อยนึง
                            โหมดใหม่สุดยอดดดดดดดด!!

Comment

• Originally posted by BaKerStreet View Post
                              - -* เวรกรรม เวลาผม้ล่นผม skip ฉากตลอด

แต่รู้สึกว่าน่าจะใช่ครับ มันโดนเครื่องบินขับไล่ สอย ตกลงมาแล้วเราก็ไปเจอมันหลังจากนั้นก็ขับรถตามๆกันไป มีพวกทหารอยู่ริมทางตลอด ยิงใส่ตลอดทาง

ว่าแต่ทำไมเดาเก่งจัง ?!?
                              หุหุ อ้าว ผมนึกว่าเป็นไอ้นักบินจากวีทอลที่เรานั่งมานะนั้น

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
                                หุหุ อ้าว ผมนึกว่าเป็นไอ้นักบินจากวีทอลที่เรานั่งมานะนั้น
                                งะ อย่าเชื่อผมมากนะครับ(รอคนที่เล่นนอกจากผมมาเล่าดีกว่านะ= =) ผมเป็นคนที่เล่นเกมส์แล้วไม่ค่อยดูฉาก = =
                                ปล.ไปสอยมาเล่นเร็วๆเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X