Announcement

Collapse
No announcement yet.

** คอบผม spec นี้ปรับไงให้สวย+ไม่กระตุก CARBON**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้การ์ดจอรุ่นเดียวกับคุณ แรมเท่ากัน กระตุกบางช่วงเหมือนกันครับ ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่แรมน้อยไปเหมือนที่คุณAutsumaki ว่าครับ(ถ้ามีงบคงจะลองดูเหมือนกัน)

Comment

Originally posted by yoshiki2006 View Post
      ใช้ winfast เหมือนคุณแหละครับ
      สงสัยโชคไม่ดี ได้ตัวคอร์ตัน

Comment

Originally posted by numkhing View Post
        สงสัยโชคไม่ดี ได้ตัวคอร์ตัน
        มีงี้ด้วย มานผิดปกติป่ะ ซื้อ เกือบเดือนและ

Comment

เครื่องผมเล่นเกือบจะไม่ไหว ต้องปิด Motion Blur ถึงจะลื่นขึ้น - -*

Comment

Working...
          X