Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mercenaries 2: World In Flames-RELOADED มาแว้วพี่น้อง (7 GB)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น่าเล่นจังเลยครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      แล้วแต่คนชอบครับ เหมือน Alone the the dark 5 หลายคนว่าไม่มันส์ ไม่หนุก คะแนนได้น้อย แต่ผมว่าเกมส์ทำออกมาดีเลย กราฟฟิคเยี่ยม ทำไมชอบไปเปรียบเทียบคะแนนกันก็ไม่รู้ คะแนนน้อยหน่อยก็ไม่เล่น ก็เห็นว่าเกมส์ไม่มันส์ ผมว่าความรู้สึกมันอยู่ที่คนเล่นจิงๆมากกว่าครับ
      เกม Alone in the dark 5 นี่ผมชอบมากครับ ยกให้เป็นเกมในดวงใจอีกเกม แต่สิ่งหนึ่งที่ผมไม่ชอบคือระบบการเซฟของเกมนี้ ส่วนปุ่มบังคับ อาจจะเยอะและสับสนไปหน่อย แต่ถ้าเล่นไปนานๆแล้วก็จะคล่องครับ(ตอนนี้ผมก็คล่องแล้ว) ปริษณาก็ทำออกมาได้ งง ได้ใจมากครับ ต้องใช้หัวคิดนิดนึงจึงจะผ่านแต่ละฉากไปได้ AI ไม่โง่ มีการโย่กหลบกระสุนด้วย เอฟเฟกสำหรับผม ทำออกมาได้ดีมากๆครับ
      มันเหมือนเป็นเกมเอาตัวรอดแต่มันก็ไม่เชิง แต่เป็นการดำรงชีพในสภาพแวดล้อมที่สุดสยองเสียมากกว่า ของทุกชิ้นในเกมล้วนแล้วแต่มีประโยชน์ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่ากัน สภาพภายในเกม บรรยากาศ ทำออกมาได้หลอนมากครับ

Comment

ตกลงกราฟฟิกเกมส์ตัวนี้ไม่เหมือนของ คอนโซลหรือครับ ผมกำลังโหลดอยู่เลย เห็นขนาดไฟร์ 7 กิ๊ก คิดว่าภาพจะสวยเพราะดูจาก vdo ในเน็ตแล้ว ภาพสวยมาก บู๊ล้างผลาญดี

Comment

พอเล่นไปแล้วภาพใช้ได้ครับ

ว่าแต่ขโมยรถถังด่านสองยังไงอะ
          กดเม้าส์กลางแล้วปุ่มต่อไปกดไร

Comment

โหลด อยู่ อิอิ คงจะมันส์น่าดู

Comment

ได้เกือบๆ ครึ่งละ
              คืนนี้น่าจะเสร็จ

Comment

มายืนยันอีกเสียงครับ..ว่า..โค ตะ ระ..ห่วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..........แตก... เรื่องภาพนี่..ไม่ผ่านครับ

Comment

แล้ว สรุปว่าไปหาแคร๊กมาจากไหนกันท่าน เพราะท่านที่บอกเล่นได้ก็ไม่ยักกะโชว์ภาพกันมั่งเลย

Comment

เอาไปชมกันชัดๆ ปรับสุดทีนแล้วนะเนี่ย....ดูต้นกล้วยซิ คนละเรื่องกับ CRYSIS เลย...555

Comment

ทามไมมานแตกอย่างนั้นล่ะคับพี่น้องงงง เหอะๆ

Comment

เหลี่ยม ชิบ

Comment

เหลี่ยม อ่ะ

Comment

ห่วยแตกโคตร

ใครไม่เชื่อ ลองโหลดมาเล่นก็ได้นะ

Comment

นั่นปรับสุดแล้วเหรอ

Comment

ติดอยู่ตรงรถถังด่าน2เหมือนกัน ตอนแลกกดปุ่มกลางเม้า ต่อไปกดไรต่อใครรู้บ้าง

Comment

Working...
                                X