Announcement

Collapse
No announcement yet.

เฟรมเรทสูงเกินไป เล่นแล้วเวียนหัว ตั้งรับไม่ทัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เป็นนะครับ ผมขุดเกมเก่าขึ้นมาเล่นให้จบ Star War : Knight of force เกมมันเร็วมาก ปรับตัวไม่ทัน เล่นแค่ 30 นาที มีอาการมึนหัว ชวนอาเจียน ทั้งที่ ความเร็ว mouse ค่าเดิมปรับเล่นมาตลอดทั้งปี

Comment

ทั้งค่าเมาส์เท่าเดิมแต่มันคำนวณเกินหน้าที่ปรับต่ำสุดก็เร็วอยู่ดี

Comment

งั้นก็เอาการ์ดตัวใหม่มาแลกกับการ์ดผมจะได้กลับไปเฟรมเรทเท่าเดิมดีไหมคับ... อิอิ

Comment

งั้นก็เอาการ์ดตัวใหม่มาแลกกับการ์ดผมจะได้กลับไปเฟรมเรทเท่าเดิมดีไหมคับ... อิอิ

Comment

ลองเปลี่ยนการ์ดจอเป็นพวก GF6200ดูครับอาจช่วยได้ 555+

Comment

อย่างนี้ก็มีด้วย

Comment

เมื่อก่อนก้อเป็นคับ อัพเครื่องใหม่แล้วกลับไปเล่น NFS U2 แหกโค้งกระจาย 555+

Comment

Working...
                X