Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ไม่ผ่านช่วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ไม่ผ่านช่วยผมที

เริ่มเกมส์เลย มาถึงตกน้ำ กดอะไรบนคีย์บอร์ด ได้อยู่ 4 ปุม Q E I V นอกนั้นกดไม่ได้เลย เมาส์ก็เลื่อนไม่ได้ ต้องกดอะไรอ่ะครับ

มันต้องกด w น่ะ...

Comment

ไม่ไปไหนเลย โผล่หัวขึ้นน้ำ นิ่งเลย กดไรก็ไม่ได้ กดดูแผนที่ได้ V เหอะๆ

Comment

ไม่ไปไหนเลย โผล่หัวขึ้นน้ำ นิ่งเลย กดไรก็ไม่ได้ กดดูแผนที่ได้ V เหอะๆ

Comment

CONFIG KEYBOARD สิคับ

Comment

แค่เมาส์ เลื่อนซ้ายขวายังไม่ได้เลยครับ แต่ตอน set mouse ก็เลือ่นได้ปกติ แต่พอถึงตอนตกน้ำที่จะต้องว่ายขึ้นชายหาด กลับทำไรมได้เลยแปลกจัง

Comment

รู้และครับ เป็นที่ Patch 1.2.1 หรือตัว Crack นี่แหละ

Comment

เป็นที่ Patch 1.2.1 ครับ หรือ Crack ก็ไม่รู้ เลยลงใหม่ใช้ 1.2 เล่นได้ปกติแล้วครับ

Comment

Working...
                X