Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes2009 งานเข้าซะแล้ว เมื่อ fifa09 ฉบับ pc เปลี่ยนไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อวานอ่านสรุปข่าวในgconsole+ ss เปรียบเทียบ console กับ pc ก็อืมอ่ะนะ ตกลงไม่ได้มาจากconsole 100 % เพียงแต่พัฒนาให้ภาพสวยขึ้นตามhardwareเท่านั้น ภาพก็สวยกว่าภาพเก่าแน่นอน แต่ที่เสียอารมณ์กันคือไม่ได้เป็นตามข่าวที่ออกมาในช่วงแรกว่าจะใช้engin เดียวกับconsoleเป๊ะๆ เง๊อ เซ็งเป็ด พรุ่งนี้รอdemo ล่ะกัน

ปล. เวลาในไทย พรุ่งนี้มีให้โหลดหรือยัง กี่โมงครับ?

Comment

ถ้าได้มาลองแล้ว เอามารีวิว ให้ด้วยนะท่าน

Comment

ผมเล่นแล้วภาพแตกอ่าครับ ไม่ทราบว่าท่านอื่นหรือป่าว

แตกแบบดูไม่รู้เรื่องเลยอ่าครับ กระพิบๆด้วย

เป็นเฉพาะตอนเล่นเกมส์อ่าครับ ตอนเมนูไม่เป็น

ผมใช้ 9800GTX driver 177.92 อ่าครับ

ไม่ clock ด้วย

Comment

รอ demo pes2009 เมื่อไหร่จะออกน้า

Comment

งานเข้าาาา

Comment

Working...
            X