Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมนี้จะโดนแบนในไทยมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11pm View Post
    เดี๋ยวผมจะเลียนแบบเกมไปฆ่านักการเมืองไทย
    ใจเย็นๆๆครับเดียวอดเล่นเกม

Comment

เกมส์นี้ออก ช่วงใหนคับ ดูแล้วน่าเล่น มั๊กๆ ^^

Comment

ผมว่ายังไม่โดนแบนนะ เพราะเมืองไทยแบนทุกเกมที่เป็นข่าว แต่เกมนี้ยังไม่ออก ก็ยังไม่เป็นข่าว ก็เลยไม่โดนแบน

Comment

ถ้ามันแบนเกมเรท 18+ ทั้งหมด

ผมจะไปร่วมกับพันธมิตรละ เอาเกมส์กุคืนนมาาาาาา!!!

5555+ (ล้อเล่นนะคับ)

Comment

Working...
          X