Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีcrysisภาษาไทย ขอด้วยครับอยากเล่นมานานเเล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by romann View Post
    ขอบคุณครับพี่pop ไม่อยากจะเอ่ยครับถ้าใครต้องการเพื่อนในบอร์ดเรานี่เเหละครับเพื่อนดีๆเยอะ ขอเพียงเเค่จริงใจต่อกันไม่ต้องหวังฟันกำไรมากถือว่าช่วยๆกันเเค่นี้ก็ใด้เพื่อนอีกเยอะครับ (คิดในใจดังไปหน่อย)
    เห็นด้วยอย่างแรง

Comment

ขอบคุณมากคะ ^____________________________^

Comment

fyo

Comment

ขอบคุณมากๆครับ ขออณุญาติเอาขึ้น โพสแรกนะครับ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              อยากใช้ไทยก็ไปซื้อของแท้ซะครับ
              แล้วของฟรีเป็นไงครับ ใช้ไม่ได้เหรอ

Comment

ขอบคุณมากครับ กำลังอยากได้..

Comment

เล่น CRYSIS ครรเปิดลำโพงให้สุดครับ

Comment

Originally posted by pocba View Post
                    แล้วของฟรีเป็นไงครับ ใช้ไม่ได้เหรอ
                    เขาแค่เสนอทางเลือกเฉยๆครับ อย่าไปว่าเลย ของแท้กับของฟรี(ก็อป)เถียงกันให้ตายก็ไม่จบหรอก

Comment

ขอบคุณนะคร๊าบ เกมส์นี้เล่นรอบ 2 ว่าจะเล่นอ่านเนื้อเรื่อง อิอิ

Comment

............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
                        ........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
                        .....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
                        ...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
                        ..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
                        .ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
                        ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ
                        .ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ
                        ..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
                        ...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ
                        …...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
                        .........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
                        ............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ
                        ................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ
                        ..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
                        ......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
                        .......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
                        ............................ขอบคุณนะๆๆๆ

Comment

แบบวว่าขอบคุณคับโหลดเอาไว้ก่อนแต่เครื่องเรายังไม่พร้อมเล่น

Comment

ขอดูดด้วยงับ

Comment

Working...
                            X