Announcement

Collapse
No announcement yet.

GAMER:หนทางกราเป็นเกมเมอร์ขั้นสูง:arashiคนดังเจ้าเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ไร้สาระ View Post
    คุณ tawnoei ครับ คนที่โพสมันเป็นคนเดียวกับ จขกท.
    อย่าไปสนใจมันเลยครับ มันชอบเพ้อเจ้อไปเรื่อย และชอบเปลี่ยนชื่อไรเรื่อยด้วย
    ครับ ผมขอขอบคุณ คุณ ไร้สาระ มากเลยนะครับ ที่เตือนผม ผมจะระวังไว้ครับ ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

Comment

แหม๋ ทำไปได้ . .

Comment

งืมๆ เกรียนเมอร์

Comment

มันเป็นงานเหมือนโตเกียวเกมโชว์แต่เป็นของอเมริกาครับ
          คือจะมีเกมใหม่ออกมาและเขาจะแข่งกันเอง
          พอชนะปุบคนที่จัดขึ้นเองอะเขชื้อของให้เช่น เกมใหม่ เครื่องเกม เป็นต้น
          ก็พวกหัวหน้าชุมต่างๆใงนอะแหละแอบจัด ในงานไม่รู้จัดกี่คนเป็นสิบอะ
          ***ในงานนี้ห้านถ่ายภาพเพราะเขาให้สิทธิเฉพาะคนที่ไป****
          E3:06ที่ผ่านมาอะยังมีคนแอบถ่ายภาพเกม GTA:4 มาเลย

Comment

เคยไปงานมันจริงๆมั้ย ถ้าไม่เคยก็อย่ามาอวดรู้

Comment

ตกลง Interslink กับ Arashi_989 คนเดียวกันใช่ไม๊
              E3 Undergrond สงสัย จขกท. คงจะจัดเองมากกว่านะครับ
              Last edited by Yoshimitsu; 26 Jan 2007, 00:27:55.

Comment

Originally posted by Interslink View Post
                5555555555555555555555555555555555555555555
                WCGมันเด็กกกกกกกกกกกกกกก
                ต้อง E3 Underground เอาเกมใหม่มาแข่งแบบไม่มีใครเคยเล่น ชนะได้
                PS3 X-BOX360 WII ไปเลย
                เอ่อ ผมเอาคำว่า E3 Underground ไปค้นหาใน www.gogle.co.th ก็พบว่า ........

Comment

แหล่มเลย

Comment

คนโพสกระทู้ เกรียน อย่าไปขุดมันขึ้นมาอีกเลย พอเถอะ

Comment

รูปนั้นใครทำอ่ะ ถูกใจจริงๆ

Comment

เมื่อใรจะฝั้งกลบ เทปูนซะที

Comment

งาน E3เนี่ยมีจริง
                          แต่มันมีจัดแข่งด้วยเหรอ ไม่รู้

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
                            เอ่อ ผมเอาคำว่า E3 Underground ไปค้นหาใน www.gogle.co.th ก็พบว่า ........
                            เหอ ๆ โดนใจเจง ๆ Goog Idea มั๊ก ๆ (^^)

Comment

Working...
                            X