Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวด่วน! เหตุเกิดจากเกมส์..อีกราย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เฮ้อ คงามฉลาดของเด็กไทย

Comment

เฮอะๆๆๆๆๆๆ
      ฮากินแต่เห็ด
      มันเรื่องจริงป่ะเนี่ย
      หรือแต่งขึ้น
      แต่ฮาดี

Comment

ดีนะ ไม่บ้าเกมส์เรียงเพชร 555

Comment

อิอิ ฮาดีน่ะ ตอนกินเห็ด กะเสาธงง่ะ ปืนไม่ได้น่ะ นู๋ เดียวตำรวจจับ

อันนั่นธงปราสาท ไม่ใช่ธงชาติ ติดคุกน่ะ

Comment

ฮาได้อีก

Comment

ต่อไปใครต้องการให้เกมส์ใหนโดนแบนก็เอาเกมส์ไปก่อคดี พรุ่งนี้ผมจะไล่ยิงไข่ทั่วประเทศเบื่อนักเกมส์นี้คนที่บริษัทผมชองแอบมาเล่นกันจัง (ไม่ได้เบื่อเกมส์หลอก แค่ต้องการบอกให้รู้ว่าการตัดสินใจให้แบนเกมส์หลังจากการก่อคดีมันดูเหมือนกับวัวหายลอมคอกยังไงก็ไม่รู้ มันช่วยอะไรไม่ได้หรอก ต่อไปเขาก็คงหาเกมส์อื่นมาอีก) แต่ผมคิดว่าการที่เเกมส์ GTAโดนแบบ คงเป็นแพะรับปาบไป น่าสงสารคนที่เขารอเล่นกันจัง ทำไม

Comment

เฮ้ย ที่ผมพูด มันก็เป็นจริงแล้วสิครับ
                555555555555555555555555

ที่ว่า เดี่ยวมีคนกระโดดเหยียบหัวกัน แล้ว อ้างว่า มาริโอ้

5555555555555555555555555555
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                X