Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่น Counter Strike แล้วภาพมันเป้นแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเล่น Counter Strike แล้วภาพมันเป้นแบบนี้อ่ะครับ

เื่มื่อก่อนไม่เคยเป็นครับ

เป็นแบบนี้เกือบทุกปืน ยกเว้น 41 42 43 44

ลองลงเกมใหม่หรือยังครับ ?

Comment

ลองลงใหม่ดูจิครับ

Comment

เป็นที่การืดจอ เลยท่าน อาจจะต่ำไป ไม่พอที่จาใช้กับเกมนี้

Comment

ไม่น่าเป็นที่การ์ดจอนะเพราะเค้าบอกว่า แต่ก่อนไม่เป็นละก้อบางปืนไม่เป้น

Comment

ลองโหลด direct x ใหม่ดู ไม่ก็หา driver การด์จอ เก่ากว่าปัจจุบันลงดูว่าอาการที่ว่าหายมั้ย

Comment

ตอนนี้ที่ลองก็คือลงเกมส์ใหม่ครับก็เล่นได้ปกติ แต่พอผม Update Patch ตัวล่าสุดของ Counter มันก็เป็นอ่ะครับ

Comment

งั้นไม่ต้องอัพมันจะเล่นได้ไหมครับหรือลองโหลดตัวอัพเดตมาใหม่ดูอาจจะเป็นปัญหาที่ตัวอัพเดต
                แล้วปินที่ใช้มีปัญหาครับลองดูนะ

Comment

ผมอยากได้cdkeyของcounterครับ

Comment

มีปะ

Comment

อยากได้cdkeyของcounterครับ

Comment

CD key ของ Counter Strike: SOURCE มันไม่ได้เอาไว้ Install เกมส์อะครับ แต่มันเอาไว้สมัคร member เพื่อเปิดใช้ Stream สมัครแล้วก็โยนทิ้งไปเลย

และผมก็เอาไปสมัครเรียบร้อยแล้ว

Comment

Working...
                        X