Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น DEVIL MAY CRY 4 เล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น DEVIL MAY CRY 4 เล่นไม่ได้ครับ

E7200 P5K RAM OCZ 1 G คูณ 2 1066 HDD 320G ASUS ATI 3560 TOP ลงได้เเต่เล่นไม่ได้ครับ ช่วยเเนะนำหน่อยครับ

สเปคสูงไปครับ ต้องลดหน่อย.....เอ๊ยยยยย ไม่ใช่ครับ มาช่วยดัน
    ฮิๆๆๆๆๆๆ

Comment

มันขึ้นอะไรรึเปล่า ที่ว่าเล่นไม่ได้

Comment

บอกรายละเอียดด้วยสิครับเล่นไม่ได้ยังไง ลืมเสียบเม้าส์กับคีย์บอร์ดหรือเปล่า

Comment

พอคลิ๊กเล่น หน้าจอวูบมืดตลอดไม่มีอะไรเลยครับ เเต่เล่นเกม GRID ได้ครับ งงม๊ากๆๆ

Comment

ATI (ไดร์เวอร์)

Comment

*-*

Comment

ผมว่า capcom ทำมาไม่ support ATi ผมเจอจอฟ้าด้วย T-T

Comment

ผมเล่นได้ครับ

Comment

ดันครับ ไม่รู้จะช่วยไงดันไว้ก่อน มาดันคืนให้ครับ คงเล่นจบไปนานและ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ATI (ไดร์เวอร์)

Comment

ลองดูวิธีนี้ครับ
                        ถ้าต่อ Monitor กับ VGA ผ่าน DVI ให้ลองเปลี่ยนสาย Monitor จาก DVI เป็น D-Sub
                        ถ้าต่อ Monitor กับ VGA ผ่าน D-Sub ให้ลองเปลี่ยนสาย Monitor จาก D-Sub เป็น DVI

Comment

Working...
                        X