Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองของจริงกับ DEVIL MAY CRY 4 ฉบับ PC เวอร์ชั่นเต็มพร้อมทิคและเทคนิคเพียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Xbox 360 ไม่มี Legendary Dark knight Mode ครับ
    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:48:52.

Comment

เล่นจบกันแล้วหรอครับ

Comment

เหอๆ เทพจิงๆ ผมเพิ่งจะด่าน 10 เอง ไปนอนล่ะ พุ่งนี้จะเอาให้จบ

Comment

ผมเล่นไม่เปงงับเจอบอสไฟยังไม่ผ่านเลย

Comment

ง่า ผมเล่นได้แต่ชอบเด้งออกจากเกม ที่บอกว่ามีปัญหาต้องกด don't send อะครับ ทำยังไงถึงจะหายอะครับ

Comment

กะลังเล่นถึง Mission 5 ครับ

ไม่ได้เจอนางเอกเลย เฮ้อ ไม่มีกำลังใจเล่นเลย

Comment

ดัน

Comment

มีใครใช้จอย ps2 ที่แปลงเป็น USB บ้างมั้ยครับอยากรู้ว่าเล่นได้หรือเปล่า

Comment

Originally posted by dvung View Post
                    มีใครใช้จอย ps2 ที่แปลงเป็น USB บ้างมั้ยครับอยากรู้ว่าเล่นได้หรือเปล่า
                    ได้ครับผมใช้เล่นอยู่

แต่ผมมีปัญหาคือ มันชอบเด้งหลุดจากเกมอ่ะ ต้องให้กด don't send ประจำเลย บบางทีเล่นๆอยู่ถึงกลางด่านแล้วก็เด้งหลุดออกมา เซ็งเลย

ใครมีวิธีแก้บอกผมทีครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง

Comment

Originally posted by dvung View Post
                      ใช้ได้ครับ ไม่ต้องเซ็ตไรเลย พร้อมบู๊

Comment

โหลดเสร็จมะคืนมันดีครับใช้จอยเล่นสบายเลยแถมไม่กินสเปคอย่างที่คิดลื่นหัวแตก

Comment

ยังไม่ได้ซื้อ ยังไม่ได้โหลด = =' ยังไม่ได้เล่นตัวจริงเลย อยากว่างๆมั่งจัง งานกองเท่าหัว เอาตัวจะไม่รอด

Comment

เดี๋ยววันเสาร์ไปซื้อแหละ

Comment

เซ็งที่ห้องพักมีคนโหลดแข่งเหลือแค่1.4GB เองวิ่ง80 กว่าม่ะทันจัยจริงๆ ถ้าวิ่งเต็มก็คงชมกว่าๆ อีก 20%

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
                                มันส์จริงๆครับ ภาพสวยมาก

ว่าแต่มีใครรู้สาเหตุมั๊ยครับ ตอนผมดู Movie ไปสักพักบางฉาก มันจะเด้งออก บอกว่า error ต้องกด Don't Sent อ่ะครับ
                                Originally posted by oonman View Post
                                ง่า ผมเล่นได้แต่ชอบเด้งออกจากเกม ที่บอกว่ามีปัญหาต้องกด don't send อะครับ ทำยังไงถึงจะหายอะครับ
                                Originally posted by oonman View Post
                                ได้ครับผมใช้เล่นอยู่

แต่ผมมีปัญหาคือ มันชอบเด้งหลุดจากเกมอ่ะ ต้องให้กด don't send ประจำเลย บบางทีเล่นๆอยู่ถึงกลางด่านแล้วก็เด้งหลุดออกมา เซ็งเลย

ใครมีวิธีแก้บอกผมทีครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง
                                เหมือนกันเลยอะ เป็นทีเเครกป่าวไม่รู้

Comment

Working...
                                X