Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ Act of war ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ Act of war ครับ

ทำไมแผงควบคุมมันเป็นสีดำอะครับ ตอนเข้าเกมส์ฉากหลังก็เป็นสีดำ ตอนเล่นใน vista ไม่เป็นครับ แต่พอเล่นใน XPเกิดอาการที่ว่าครับ เกิดจากอะไรครับ
    Attached Files

ลองอัพไดรเวอร์การ์ดจอก่อนนะครับ ผมเล่นบน XP ได้ โชคดีนะที่ผมมีเกมนี้อยู่พอดี

Comment

ผมเล่นกับการ์ดจอออนบอร์ดครับ Intel G33 ซึ่งไม่มี Vortex Shadow ผมใช้โปรแกรม 3D Analyzer ปิด Vortex Shadow จึงเข้าเกมส์ได้ driver ผมก็อัพเดทเป็น V. ล่าสุดแล้วครับ เล่นใน Vista ได้ แต่เล่นใน XP ทำไมเล่นแล้วเมนูเป็นสีดำอะครับ ใช้ XP SP3 ครับ

Comment

สงสัยมันไม่รองรับกับเกมครับ

ดันให้รอเทพจริงมาตอบ

Comment

ใครเทพช่วยตอบหน่อยครับ ทำไมเล่นใน Vista ได้ แต่เล่นใน XP แล้วเป็นอย่างที่ว่าอะครับ ผมโหลด Demo มาเล่นครับ ถ้าเป็นตัวเต็มจะเป็นหรือป่าวครับ

Comment

Reinstall

Comment

Working...
            X