Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแนะนำเซิฟเวอร์ Ragnarok ให้เพื่อนหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไปเล่น ไม่เห็นมี point ให้เลย
    อุตส่าห์ชวนแฟนเข้าไปเล่นด้วยนะเนี่ย
    ชื่อตัวละครไม่ต้องถามนะ

Comment

ขอโทดทีครับบบบบบบ
      ถ้าเจอกันทักผมนะครับ เดี๋ยวจะแอดให้ ผม GM:Aegis

Comment

ปัญหาเด้งดังภาพข้างบนที่ผมโพสไว้ ไม่เห็นบอกวิธีแก้เลย

Comment

คือ ถ้าใช้ tRO แล้วโหลดแพท ของ tRO ให้ครบ
          แล้ว โหลดแพทหน้าเวป 100M กะ 2M เพิ่ม ก็ไม่น่าเด้งดังภาพแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by nessaj View Post
            ขอโทดทีครับบบบบบบ
            ถ้าเจอกันทักผมนะครับ เดี๋ยวจะแอดให้ ผม GM:Aegis
            ของผมก็ขื่อ ตาม user เลย
            แล้ว add ให้แฟนผมด้วยป่ะ ไฮพรีสที่ชื่อ ~'๑'~[วารี]~'๑'~ อ่ะ

ปล. ของดรอบยากมาก นะครับ
            ปล. กิลที่ชื่อ -[LanParty]- อ่ะ
            Last edited by อิมพีเรียล; 10 Jun 2008, 23:52:06.

Comment

Originally posted by nessaj View Post
              คือ ถ้าใช้ tRO แล้วโหลดแพท ของ tRO ให้ครบ
              แล้ว โหลดแพทหน้าเวป 100M กะ 2M เพิ่ม ก็ไม่น่าเด้งดังภาพแล้วนะครับ
              ขอบคุณฮะ แต่ไอ้ 2M นี่ AVG มันเจอ โทรจัน

Comment

ตามไปเล่นดุหน่อยอิอิ

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
                  ขอบคุณฮะ แต่ไอ้ 2M นี่ AVG มันเจอ โทรจัน
                  งั้นใช้ ตัว 100M เฉยๆ แล้วยังเด้งแบบนั้นตลอดหรือยังไงอะคับ

Comment

งั้นใช้ ตัว 100M เฉยๆ แล้วยังเด้งแบบนั้นตลอดหรือยังไงอะคับ
                    พอดียังโหลดแพทซ์ไม่เสร็จฮะเลยเด้ง ถ้าโหลดเสร็จแล้วจะมาบอก

Comment

เล่นแล้วมีใครค้างกันบ้างไหมครับ... ของผมค้างอ่ะ ต้องออกจากเกมแบบกดXออกเลย (ไม่ได้เล่นFull Screen)

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                        เล่นแล้วมีใครค้างกันบ้างไหมครับ... ของผมค้างอ่ะ ต้องออกจากเกมแบบกดXออกเลย (ไม่ได้เล่นFull Screen)
                        ไม่ค้างนะ แต่เริ่มเบื่อละ

Comment

-......- คือ คนมันน้อยอะคับ ถ้าเยอะจะสนุก ฮือๆๆๆๆ
                          ของที่พี่บอกหายาก เซิฟผม *60 แหนะ เซิฟอื่นๆ * กันน้อยก่าของผมเยอะน้า

Comment

ดันปรื้ดดด

Comment

ดันพรื้ดดดดดดด

Comment

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้TRO Clientแล้ว ไม่ค้างแล้วครับ แต่จะบอกว่าเบื่อไหน ไม่รู้สิ ผมว่ามันส์ดี เอาไว้ทดลองตัวละครได้ด้วย อยากไปไหนก็ไปได้ตายช่างมัน เพราะไม่ต้องนั่งรอHP, SP

แต่ที่ฮาที่สุดคือ ผมเล่นGunsligner ให้LV99ได้ภายใน2ชั่วโมงอ่ะ ทีKnightไม่เห็นทำได้เลย >.<"

Comment

Working...
                                X