Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID RELOADED มีให้โหลดแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Beaver_XT View Post
    ท่านkanasitเช๊คPMครับ
    *0* รับทราบ และขอบคุนมากๆครับ

Comment

บังคับยากจังเลยครับ

-*-

Comment

VDOกำลังตัดต่ออยู่นะครับ รอแปป จะเปิดกระทู้ใหม่ หรือต่ออันนี้ไปเลยดีครับ?

Comment

อันนี้เลยคับ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
            เกิดปัญหาแล่วคับ momo เหยียบคันเร่งขึ้นช้ามากๆ แถมเร่งขึ้นได้ไม่เกินเกียร์สามซะงั้น ช่วยทีครับ
            ฮือๆๆ รอคำตอบต่อไป

Comment

มารอดูคับ กำลังจะเสร็แล้ว

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                ฮือๆๆ รอคำตอบต่อไป
                MOMOมีปัญหาเยอะเหมือนกันครับ ผมก็ไม่มีให้ลองซะด้วย แต่แปลกใจที่คนในVagabondใช้ได้อ่ะ

กำลังRender VDOอยู่นะครับ เสร็จแล้วเดี่ยวอัพขึ้นMedia Fireละกันครับ เร็วกว่าYoutube ได้ไฟล์ใหญ่ๆด้วย 800x600กันไปเลย

... ง่ะ เลือกผิด มันRenderออกมาครึ่งเดียว เอาใหม่แปปนะครับ ไฟล์ทั้งหมดน่าจะขนาดประมาณ40เมกกว่าๆครับ
                Last edited by Beaver_XT; 30 May 2008, 19:54:55.

Comment

เรียบร้อยแล้วครับ 42.96MB ไฟล์ขนาด800x600 ใหญ่ๆชัดๆกันไปเลย

http://www.mediafire.com/?tdnmjpjm9mb

Comment

โหลดไม่ขึ้นเลยอ่ะครับ เน็ต TT&T 1M

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
                      โหลดไม่ขึ้นเลยอ่ะครับ เน็ต TT&T 1M
                      ลืมบอกไปครับ อันนั้นมันบิตนอก ของอ่าวโจรสลัดอ่ะ ถ้าจะเอาบิตไทยก็มีBitcosmoอ่ะครับ ถ้ายังไงผมก็มีInviteนะครับ

Comment

โห มาเร็วตอบเร็ว ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองหาดูก่อน ขอบคุณมากครับ

Comment

ยอมรับ เล่นยาก จริงๆครับ

Comment

เสียงคุณ Beaver_XT อย่างหล่อ 555+ (ผมไม่ใช่ สระ เอ นะคับ) d(^__^")b แซวเฉยๆ
                            ว่าแต่ใช้โปรแกรมอะไรทำ VDO ตัวนี้เหรอคับ

ปล. ท่านใดที่หาข้อสรุปของ MOMO ได้แล้วรบกวนโพสบอกด้วยนะคับ เผื่อผมจะได้กลั้นอกกลั้นใจซื้อ
                            d(T__T")b

ปล2. แล้วแถวๆ ลาดพร้าว บางกะปิ ผมจะไปซื้อได้ที่ไหนบ้าง IT city ตะวันนาจะมีไหมนี่หรือต้องถ่อไปพันทิพย์อีกแล้ว

ขอบคุณคับ

Comment

ใช้คียบอร์ดเล่นไม่ไหว ได้ที่สุดท้ายตลอด = = สงสัยต้องซื้อจอย ซะละ

Comment

ขอ invite bitcosmo 1 ที่ได้ป๋ะครับ

ถ้าได้จะเป็นพระคุณอย่างสูง

Comment

Working...
                                X