Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุป Devil May Cry 4 รองรับ Quadcore เต็มที่แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำแท้ มันไม่ใช่ออกต้นมิถุนาหรือครับเนี่ย -*- เครีัยดๆๆ

Comment

เล่นจบในps3ไปเเล้วขายไปเเล้วเดวจะเล่นใหม่ บนpcเเต่คีบอดคงจะเล่นยากน่าดูนะ

Comment

มันจะมาพร้อม G200 แน่ๆเรย สงสัยหมดตังค์ยาว
        สะสมเงินไว้รอดีกว่า สองเดือนคงได้สักหมื่น

Comment

สงสัยจะต้องขายแผ่น Blu-Ray ทิ้งแล้วเล่น PC แทนเกมไหนออก PC ด้วย Console ด้วยไม่อยากเก็บไว้เลย เซ็งจริงๆ

Comment

โรคเลื่อนนี่เป็นอะไรที่คู่กับวงการเกมจริงๆ

Comment

ครับ ลองดู GT 4 สิครับ สงสัยรอออกตอน PS4 -*-

Comment

แหล่มเลย

Comment

เผลอเข้าไปดูตอนจบที่ยูทูบแล้วง่ะ เนื้อเรื้องมันมากๆ สาวแต่ละคนนี้ ดูมๆกันทั้งนั้นเลยคับพี่น้อง
                  เนื้อเรื่องเป็นไงเนี่ย ! !

ปล. ชอบหน้าจอ Benchmark เหมือน Hiscore ของเกมตู้เลย เท่ดี

Comment

Originally posted by Khow View Post
                    รับได้เป็น 120FPS จากข่าวที่ผมเคยลงนะครับแต่ที่แน่ๆภาพงามกว่า PS3 ชัวร์ครับ
                    ปล. เกิน 60FPS ตาท่านแยกได้ก็เก่งแล้วครับ
                    ปล2. ถ้าคิดว่าการ์ดจอเครื่องเจ๋งลองปรับความละเอียดสูงสุด + AA ดูครับ 8800GTX ก็อยู่ที่ 30FPS
                    มันมีให้ brenchmark เล่นด้วยเกมนี้ ใครว่ากินสเปคน้อยจะลองทดสอบบนวิสต้าก็เข้าท่านะครับ
                    ของผม quake 4 มัน lock ไว้ที่ 30 ตลอด ปรับตรงไหนให้มันเป็น 60ละครับ

Comment

โหดดีจัง

Comment

C2E E8500 OC 3.8 superpi test 12.s
                        QUAD Q9300 OC 3.8 SUPERPI TEST 14s.
                        ยังจะเล่นอีกหรอควอด เล่น 6คอไปเลย บัส 1600 อ่ะ น่าสอย

Comment

อ้อเเละผมยังไม่เห้นภาพ ผมว่าเกมส์นี้ไมได้ใช้ การประมวลฟิสิกอะไรมากมายหลอกครับ ดูเเล้ว
                          คอเดียวก็ไหว

Comment

ถ้าCRYSIS สิไม่เเน่ 4 คอตอนนี้ในโลกเอาไม่อยู่.

Comment

Working...
                            X